icon-load

Loading..

(Tiếng Việt) Adapter quang SC-ST

SC-ST

Sorry, this entry is only available in Vietnamese.

Sorry, this entry is only available in Vietnamese.

(Tiếng Việt)
Parameter Unit SC/ST, FC/ST, SC/FC, FC/LC, FC/MU
SM MM
PC UPC APC PC
Insertion Loss(Typical) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2
Return Loss dB ≥45 ≥50 060 ≥30
Exchangeability dB ≤0.2
Repeatability dB ≤0.2
Durability Times >1000
Operating Temperature ºC -40~+75
Storage Temperature ºC -40~+85
Connector Type FC-SC/PC, UPC, APC/SM/MM FC-ST/PC, UPC, APC/SM/MM FC-LC/PC, UPC/SM SC-ST/PC, UPC/SM SC-LC/PC, UPC/SM FC-MU/PC, UPC/SM
(Tiếng Việt)
  • Đặc điểm:
  • 1.Tương thích tốt
  • 2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
  • 3.Tính ổn định cao
  • 4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng
  • 5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC
  • 6.Single mode/Muti-mode
  • 7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together
  • Ứng dụng:
  • 1.Mạng viễn thông
  • 2.Kiểm tra thiết bị
  • 3.Local Area Network – Mạng cục bộ
  • 4.CATV
  • 5.Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau

Partner