icon-load

Loading..

(Tiếng Việt) Bộ Chuyển Đổi IMF204-2F-4DI(RS-485) 8 Cổng RS-485 sang Quang

IMF204-2F-4DI(RS-485)

Sorry, this entry is only available in Vietnamese.

Sorry, this entry is only available in Vietnamese.

(Tiếng Việt)

Cổng RS-485 4 cổng Cổng RS-485

Tín hiệu RS-485: D+(A),D-(B)

Bit đồng bộ e: None, Even, Odd, Space, Mark

Bit dữ liệu: 5bit, 6bit, 7bit, 8bit

Bit dừng: 1bit, 1.5bit, 2bit

Tốc độ cổng serial: 0bps~115200bps

Hướng: tự động phát hiện điều khiển dữ liệu

Tải: 32 nodé

Khoảng cách truyền: 1200m

Bảo vệ: cách điện 1.5KVC

Kết nối:  5 bits terminal block

Kết nối

RS-485: 5 bit terminal block 5.08mm khoảng phân cách

Cổng Quang: 100Base-FX, SC/FC/ST optional

Truyền tải

RS-485: 1200m

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single mode: 1310nm, 20/40/60Km

      1550nm, 20/40/60/80/100/120Km

LED chỉ dẫn

COM1~COM8 running: COM1~COM8

Báo trạng thái hoạt động: RUN

Trạng thái Master/slave: M/S

Trạng thái kết nối cổng quang: LINK1, LINK2

Nguồn cấp:

Nguồn cấp vào: 12-48VDC

Tiêu thụ không tải: 2.76W@24VDC

Tiêu thụ đầy tải: 2.928W@24VDC

Môi Trường

Nhiệt độ làm việc: -40~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C~85°C

Độ ẩm tương đối:  5% tới 95%( không ngưng tụ)

Đặc tính Cơ khí

Lắp đặt: gắn tường hoặc gắn rack

Kích thức(L×W×H): 200mm×120mm×35mm

Vỏ: Kim loại, bảo vệ IP30

Khối lượng: 597.8g

Chuẩn

Phép thử shock: IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Bảo Hành: 3 năm

Chứng nhận: FCC, CE, RoHS,  UL508(pending)

(Tiếng Việt)
  • ◎ Hỗ trợ 4 kênh RS-485
  • ◎ Hỗ trợ 2 cổng quang 100Base-FX
  • ◎ Hỗ trợ Ring line đôi(đơn), ST/SC/FC tùy chọn
  • ◎ Hỗ trợ vòng dự phòng, thời gian phục hồi < 20ms
  • ◎ Tốc độ 0bps~115200bps
  • ◎ Hỗ trợ định dạng phương thức điều khiển nối tiếp
  • ◎ Hỗ trợ 3 loại nguồn cấp vào
  • ◎ Thiết kế lớp công nghiệp, bảo vệ IP30
  • ◎ Thiết kế không quạt, tiêu thụ ít
  • ◎ Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃
  • ◎ Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Partner