icon-load

Loading..

(Tiếng Việt) Bộ Chuyển Đổi Model277A RS-232 sang tín hiêu Quang

Model277A

Sorry, this entry is only available in Vietnamese.

Sorry, this entry is only available in Vietnamese.

(Tiếng Việt)

RS-232

Chuẩn: EIA RS-232C

Tín hiệu RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu serial, phát hiện tốc độ tín hiệu tự động, thời gian trì hoãn bằng không

Bảo vệ cổng: chống tăng áp 600W

chống phóng điện 15KV

Sợi Quang

Kết nối: SC,FC hoặc ST (tùy chọn)

Cáp Quang: Single-mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um

      Multi-mode: 50/125,62.5/125 or 100/125 um

Truyền:    20, 40, 60, 80, 100, 120km(SM),

   2 km(MM) optional

Bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Đặc tính vật lý

Vỏ: Kim loại

Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm

Màu: Trắng

Khối lượng: 230g

Nguồn

Nguồn vào: Nguồn ngoài 5VDC

Tiêu thụ: 120mA

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -25°C to 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C

Độ ẩm: 5% to 95%( không ngưng tụ)

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận: FCC, CE, RoHS approvals

(Tiếng Việt)
  • ◎ Gia tăng truyền tải RS-232 lên tới 120Km với single-mode
  • ◎ Truyền tải không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ tới 500Kbps
  • ◎ Cắm là chạy( có thể cắm nóng, tự động điều chỉnh và định dạng dữ liệu)
  • ◎ Chống tăng áp 600W, chống phóng điện 15KV
  • ◎ Nguồn ngoài 5VDC

Partner