icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Model1200 2 Cổng 10/100M Ethernet

Model1200

Bộ chuyển đổi quang diện Model1200 tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100Base-FX fast Ethernet. Hỗ trợ ứng ..

Bộ chuyển đổi quang diện Model1200 tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100Base-FX fast Ethernet. Hỗ trợ ứng dụng 10/100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi quang điện hiệu suất cao có thế truyền lên tới 120Km tối đa bằng cáp quang. Bộ chuyển đổi được trang bị 1 cổng quang, 2 cổng RJ45 và 1 nguồn cấp ngoài. 4 LED chỉ thị được tích hợp để dễ dàng phát hiện và giám sát trạng thái. Nó có thể được cấu hình tự động cho hoạt động Full Duplex hoặc Half Duplex.

Chuẩn: tương thích với IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps tự động điều chỉnh

Tốc độ cổng quang: 100Mbps

Chế độ làm việc: không đồng bộ, điểm tới điểm

Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m

Khoảng cách truyền quang: 20, 40, 60, 80, 100, 120km(SM)

             2 km(MM), tùy chọn

Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E

Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn

Cáp kết nối cổng quang: Single-mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 um

Muti-Mode: 50/125, 62.5/125 um

Bước sóng quang: 850nm, 1310nm, 1550nm

Nguồn

Nguồn: 5VDC

Tiêu thụ: 4W

Điều kiện môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -10°C to 60°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C

Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)

Kích cỡ

Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm

Khuôn vỏ: Hợp kim

Màu sắc: Trắng

Trọng lượng: 230g

Bảo hành: 3 years

Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

  • ◎ Theo chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • ◎ Tự động điều chỉnh MDI/MDIX, 10M/100M
  • ◎ Hỗ trợ full/half duplex, truyền trong suốt điểm tới điểm
  • ◎ Nguồn ngoài cấp 5VDC
  • ◎ Cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt
  • ◎ Có thể gắn vào rack 14slots, 2U 19inch

Đối tác

backtop