icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện IMC101GT-1GF-1POE 1 Cổng Gigabit Fiber+1 Cổng PoE

IMC101GT-1GF-POE

IMC101GT-1GF-POE là thiết bị chuyển đổi phương tiện PoE công nghiệp, hỗ trợ 1 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX và 1 cổng Gigabit Fiber 1000Base-FX. Dòng sản phẩm thiết kế nguồn PoE và sử dụng ..

IMC101GT-1GF-POE là thiết bị chuyển đổi phương tiện PoE công nghiệp, hỗ trợ 1 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX và 1 cổng Gigabit Fiber 1000Base-FX. Dòng sản phẩm thiết kế nguồn PoE và sử dụng cung cấp lên tới 30W cho thiết bị hỗ trợ chuẩn IEEE802.3at, loại bỏ việc đấu nối điện nguồn.

Thiết bị hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng. Hỗ trợ chuẩn CE, FCC; sở hữu thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, bảo vệ IP30, vỏ kim loại cường độ cao, nguồn cấp vào 48VDC, nhiệt độ làm việc -40 to 60°C. Ngoài ra, còn hỗ trợ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3x với 10/100M, full/half-duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện, cung cấp giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn

Công nghệ Tương thích chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back pressure control Giao diện Cổng Ethernet Gigabit:10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX tự thích nghi, Half/full duplex và tự động kết nối MDI/MDI-X Cổng Quang Gigabit: 1000Base-FX(SC/FC/ST) Thuộc tính Trao Đổi Tốc độ chuyển tiếp: 100M: 148810pps Tốc độ chuyển tiếp: 1000M: 1488100pps Chế độ chuyển tiếp: lưu trữ và chuyển tiếp Bộ nhớ: 1Mbits Khoảng cách Truyền Multi mode: 1310nm, 2/5Km Single mode: 1310nm, 20/40/60Km 1550nm, 80/100/120Km LED chỉ thị Nguồn: PWR Hệ thống: RUN Cổng ethernet: G1 LINK Cổng quang: G2 LINK Cổng cảnh báo từ xa-Ethernet: G1 LFP Cổng cảnh báo từ xa-Quang: G2 LFP Nguồn cấp Nguồn đầu vào: 24VDC (12VDC~48VDC) Bảo vệ kết nối ngược Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block Tiêu hao không tải: 1.032W@24VDC Tiêu hao full tải: 1.272W@24VDC Kích cỡ Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D) Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 40, vỏ hợp kim cường lực Khối lượng: 346.6g Lắp đặt: Din-rail Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 75°C Nhiệt độ lưu trữ : -45°C đến 85°C Độ ẩm trung bình: 10% đến 95% (không ngưng tụ) Tiêu chuẩn đáp ứng EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-4 (EFT), Level 2 Vỏ: IEC 60068-2-27 Phép thử sóc: IEC 60068-2-27 Phép thử rơi: IEC 60068-2-32 Phép thử rung: IEC 60068-2-6 Bảo hành: 3 năm Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS.
  •  Hỗ trợ 1 cổng 10/100/1000 Base-TX và 1 cổng quang 1000Base-FX
  •  Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x/802.3z, lưu trữ và chuyển tiếp
  •  Hỗ trợ tự động kết nối cổng Ethernet 10/100/1000M
  •  Hỗ trợ chức năng LFP (Link Fault Pass-Through)
  •  Nguồn đầu vào DC12~48, bảo vệ kết nối ngược
  •  Bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-Rail.

Đối tác

backtop