icon-load

Loading..

Bộ chuyển đổi quang – Ethernet 10/100/1000M

MODEL3012 Serial

MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng tro..

MODEL3012 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3012 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3012 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Thông số kỹ thuật:
 Chuẩn   IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
 Tín hiệu điện   T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang   TX, RX
 Chế độ làm việc   Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex
 Tốc độ cổng điện   Thích ứng 10/100/1000Mbps
 Tốc độ cổng quang   1000Mbps/1.25Gbps
 Khoảng cách cổng điện   100M/328 ft
 Khoảng cách quang   Multi-mode: 500m hoặc Single-mode 10; 20; 40; 60; 80 KM
 Loại dây cáp điện   UTP 5 (EIA/TIA 568)
 Loại dây cáp quang   Multi-mode 50/125, 62.5/125μm
 Bước sóng cổng quang   850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm
 Đầu kết nối cổng điện   1 cổng RJ45
 Đầu kết nối cổng quang   Chọn SC hoặc FC hoặc ST
Điều kiện môi trường
 Nhiệt độ hoạt động  -10°C ~ 65°C
 Nhiệt độ lưu trữ  -20°C ~ 70°C
 Độ ẩm trung bình  5% ~ 95%
Nguồn
 Nguồn  5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC
 Suy hao  2W
Kích cỡ
 L*W*H  94mm*71mm*26mm
 Vỏ  Hợp kim
 Màu  Trắng
Trọng lượng  230g
Chứng nhận
Thông tin đặt hàng
 MODEL3012  Multi-mode, 550Km (2Km), 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012S/20  Single-mode, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012S/40  Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012S/60  Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012S/80  Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012S/100  Single-mode, 100Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012S/120  Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012SS/20  Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012SS/40  Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012SS/60  Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
 MODEL3012SS/80  Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional

1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

5. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)

Đối tác

backtop