icon-load

Loading..

Bộ chuyển đổi quang Ethernet 10/100M

Model1100L Series

MODEL1100L là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tươn..

MODEL1100L là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL1100L có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL1100L tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100L không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Thông số kỹ thuật
 Chuẩn  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
 Tín hiệu điện  T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang  TX, RX
 Chế độ làm việc  Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, Full/Half duplex
 Tốc độ cổng điện  Thích ứng 10/100Mbps
 Tốc độ cổng quang  100Mbps
 Khoảng cách cổng điện  Cổng RJ45: 100M
 Khoảng cách quang  Multi-mode: 2 Km (tùy chọn) Single-mode 20; 40; 60; 80; 100; 120KM
 Loại dây cáp điện  UTP 5E
 Loại dây cáp quang  Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um Multi-mode 50/125, 62.5/125μm
 Bước sóng cổng quang  850nm, 1310nm, 1550nm
 Đầu kết nối cổng điện  1 cổng RJ45
 Đầu kết nối cổng quang  SC, FC hoặc ST hoặc tùy chọn
Điều kiện môi trường
 Nhiệt độ hoạt động  -10°C ~ 65°C
 Nhiệt độ lưu trữ  -20°C ~ 70°C
 Độ ẩm trung bình  5% ~ 95%
Nguồn
 Nguồn  5VDC
 Suy hao  4W
Kích cỡ
 L*W*H  94mm*71mm*26mm
 Vỏ  Hợp kim
 Màu  Trắng
Trọng lượng  180g
Chứng nhận
Thông tin đặt hàng
MODEL1100L-M  Multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-S/20  Single-mode, 20Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-S/40  Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-S/60  Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-S/80  Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-S/100  Single-mode, 100Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-S/120  Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-SS/20  Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-SS/40  Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-SS/60  Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn
MODEL1100L-SS/80  Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

4. Sử dụng nguồn 5V DC

5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK2000)

Đối tác

backtop