icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi Model277A RS-232 sang tín hiêu Quang

Model277A

Model277A là thiết bị cung cấp cổng chuyển đổi tín hiệu RS-232 sang tín hiệu quang. Thiết bị là sự lựa chọn tối ưu cho kết nối  RTU tới bộ điều khiển HOST hoặc SCADA. Model277A áp dụng truyền tín ..

Model277A là thiết bị cung cấp cổng chuyển đổi tín hiệu RS-232 sang tín hiệu quang. Thiết bị là sự lựa chọn tối ưu cho kết nối  RTU tới bộ điều khiển HOST hoặc SCADA. Model277A áp dụng truyền tín hiệu quang, sở hữu lớp vệ cách điện, bảo mật dữ liệu, hoạt động ổn định. Lớp vỏ cách điện chống lại hoàn toàn ảnh hưởng của sét và nhiễu động từ.

 

RS-232

Chuẩn: EIA RS-232C

Tín hiệu RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu serial, phát hiện tốc độ tín hiệu tự động, thời gian trì hoãn bằng không

Bảo vệ cổng: chống tăng áp 600W

chống phóng điện 15KV

Sợi Quang

Kết nối: SC,FC hoặc ST (tùy chọn)

Cáp Quang: Single-mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um

      Multi-mode: 50/125,62.5/125 or 100/125 um

Truyền:    20, 40, 60, 80, 100, 120km(SM),

   2 km(MM) optional

Bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Đặc tính vật lý

Vỏ: Kim loại

Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm

Màu: Trắng

Khối lượng: 230g

Nguồn

Nguồn vào: Nguồn ngoài 5VDC

Tiêu thụ: 120mA

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -25°C to 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C

Độ ẩm: 5% to 95%( không ngưng tụ)

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận: FCC, CE, RoHS approvals

  • ◎ Gia tăng truyền tải RS-232 lên tới 120Km với single-mode
  • ◎ Truyền tải không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ tới 500Kbps
  • ◎ Cắm là chạy( có thể cắm nóng, tự động điều chỉnh và định dạng dữ liệu)
  • ◎ Chống tăng áp 600W, chống phóng điện 15KV
  • ◎ Nguồn ngoài 5VDC

Đối tác

backtop