icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi RS-232/485/422 sang Sợi Quang Model277

Model277

Model277 là bộ cung cấp cổng chuyển đổi tín hiệu RS-232/485/422 sang tín hiệu Quang đến người dùng. Lắp đặt đơn giản, tự động chuyển đổi,phát hiện và chuyển tốc độ tín hiệu tự động, thời gian trì ..

Model277 là bộ cung cấp cổng chuyển đổi tín hiệu RS-232/485/422 sang tín hiệu Quang đến người dùng. Lắp đặt đơn giản, tự động chuyển đổi,phát hiện và chuyển tốc độ tín hiệu tự động, thời gian trì hoãn truyền tự động bằng không. Model277 sở hữu lớp bảo vệ cách điện, bảo mật dữ liệu tốt, hoạt động ổn định. Lớp vỏ cách điện giảm thiểu nguy cơ ảnh hưởng của sét bằng không.

Sản phẩm được sử dụng trong các ngành công nghiệp khác nhau: giao thông, truyền tải điện và giáo dục, đặc biệt phù hợp với ngành ngân hàng, điện và môi trường.

RS-232/485/422

Chuẩn: EIA RS-232C, RS-485, RS422

Tín hiệu RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND
Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-, GND
Tín hiệu RS-485: D+, D-, GND

Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm hoặc đa điểm, 2 dây half-duplex, 4 dây full duplex

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps tự động kiểm tra tốc độ tín hiệu serial, phát hiện tốc độ tín hiệu tự động, thời gian trì hoãn bằng không

Khoảng cách truyền: RS-485/422 side:1.2Km(9600bps)

RS-232 side: lớn hơn bằng 5m

Bảo vệ cổng: chống tăng áp 600W

chống phóng điện 15KV

Sợi Quang

Kết nối: SC,FC hoặc ST (tùy chọn)

Cáp Quang: Single-mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um

Multi-mode: 50/125,62.5/125 or 100/125 um

Truyền:         20, 40,60,80,100, 120km(SM),

2km(MM) optional

Bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Đặc tính vật lý

Vỏ: Kim loại

Kích thước: 100*69*22mm

Màu: Trắng

Khối lượng: 230g

Nguồn

Nguồn vào: 9~36VDC power input(2 bit terminal block)

Tiêu thụ: 120mA

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -25°C to 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C

Độ ẩm: 5% to 95%

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận: FCC, CE, RoHS approvals

  • ◎ Gia tăng truyền tải RS-232/485/422 lên tới 120Km với single-mode
  • ◎ Truyền tải không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ tới 500Kbps
  • ◎ Kiểm tốc độ tín hiệu tự động, thì gian trì hoãn bằng không
  • ◎ Cắm là chạy( có thể cắm nóng, tự động điều chỉnh và cẩm nhận định dạng dữ liệu)
  • ◎ Hỗ trợ giao diện RS-232/485/422, nhưng chỉ một cổng RS-232/RS-485/RS-422 có thể được kết nối trong một thời gian nhất định
  • ◎ Nguồn cấp vào 9~36VDC(2 bit terminal block)

Đối tác

backtop