icon-load

Loading..

bộ ghép kênh quang  - h9mo-lma

Bộ ghép kênh quang SDH STM-1 ( 2STM-1 + 4, 8E1+0, 4FE+ 0, 1V.35)

H9MO-LMA

H9MO-LMA là thiết bị thuộc dòng sản phẩm truyền dẫn mạng đô thị SDH/MSPP của Huahuan. Dòng sản phẩm này nhắm vào mục tiêu thiết lập mạng truy nhập, cung cấp các dịch vụ TDM và Ethernet nhằm đáp ứn..

H9MO-LMA là thiết bị thuộc dòng sản phẩm truyền dẫn mạng đô thị SDH/MSPP của Huahuan. Dòng sản phẩm này nhắm vào mục tiêu thiết lập mạng truy nhập, cung cấp các dịch vụ TDM và Ethernet nhằm đáp ứng yêu cầu của sự phát triển mạng ngày nay. Các thiết bị khác trong dòng sản phẩm này gồm có: H9MO-LMX, H9MO-LM, H9MO-LMFIT, H9MO-LMV, H9MO-LM63,…

Cổng quang STM-1
Tốc độ truyền 155520kbit/s±4.6ppm
Mã hóa Scrambled NRZ
Bước sóng Mặc định là 1310nm. Có thể lựa chọn 1550nm
Giao diện quang Mặc định là đầu nối SC. Có thể lựa chọn đầu nối FC
Thông số quang S-1.1, L-1.1, L-1.2. Hỗ trợ giao diện sợi quang đơn 2 hướng
Cổng E1
Tốc độ truyền 2.048Mbps±50ppm
Mã hóa HDB3
Trở kháng Mặc định là 75ohms. Có thể lựa chọn 120ohms
Cấu trúc khung unframed
Số lượng cổng H9MO-LMA840: 8 H9MO-LM400: 4
Cổng V.35
Tốc độ truyền N×64kbps±50ppm, N≤31
Cấu trúc khung G.704 hoặc unframed
Chế độ giao diện DCE hoặc DTE
Số lượng cổng 1
Cổng Ethernet
Chế độ giao diện 10Base-T/100Base-T, half/full-duplex, auto-negotiation, HP auto-MDIX
Cổng trung kế N×VC-12, N≤63, GFP
Số lượng cổng 4
Cổng quản lý
Ethernet RJ45, 10Base-T, cổng MDI
Các cổng khác DCC, E1(VC-12)
Đồng hồ đồng bộ
Bên trong, đường STM-1, đường nhánh E1
Thông số vật lý và nguồn điện
Kích thước Chiều cao 44mm × chiều rộng 138mm × chiều dài440mm
Trọng lượng tịnh 2kg
Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz
Nguồn DC -48V (-58V~-38V)
Nguồn tiêu thụ ≤10W
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 50°C
Độ ẩm 0-95%RH (không ngưng tụ)
Cổng Ethernet RJ45
Cổng V.35 DB25
Cổng E1 RJ48
  1. ADM, phù hợp với cấu trúc mạng vòng và mạng tuyến
  2. Hỗ trợ bảo vệ MSP và SNCP
  3. Có nhiều lựa chọn cho giao diện quang STM-1, gồm có sợi quang đơn, sợi quang đôi, cũng như các sự lựa chọn bước sóng và nguồn khác nhau
  1. Hỗ trợ đa dịch vụ, gồm có E1, FE, V.35
  2. Làm việc theo các chuẩn GFP/VC-12, VCAT, EoS
  3. Tích hợp chức năng kiểm tra tỉ lệ lỗi bit và loopback
  4. Hỗ trợ V.35 frame và unframe
  5. Cảnh báo mất nguồn AC từ xa
  6. Box chuẩn cao 1U, rộng 19”, nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, nguồn tiêu thụ thấp
  7. Hỗ trợ chế độ nguồn kép, có thể lựa chọn DC -48V hoặc AC 100~240V
  8. Theo chuẩn RoHS

Đối tác

backtop