icon-load

Loading..

Bộ thu phát 16 kênh TVI sang Quang

TVI1600

Bộ thu phát TVI1600 có thể chuyển đổi 8 kênh TVI sang tín hiệu quang để truyền tải đi xa trên 1 sợi quang Single-mode hoặc Multi-mode. Electronic và điều chỉnh quang học không được yêu cầu. Đèn LE..

Bộ thu phát TVI1600 có thể chuyển đổi 8 kênh TVI sang tín hiệu quang để truyền tải đi xa trên 1 sợi quang Single-mode hoặc Multi-mode. Electronic và điều chỉnh quang học không được yêu cầu. Đèn LED chỉ thị được cung cấp để theo dõi tình trạng hệ thống. Thiết bị được sử dụng độc lập hoặc cài đặt rack, phù hợp cho các môi trường làm việc khác nhau. Tương thích với 720p/50, 720p/60, 1080p/25, 1080p/30. Lossless không nén thời gian thực truyền.

Fiber
 Bước sóng quang  1310nm và 1550nm
 Nguồn đầu ra  -8~3dbm
 Sợi quang  Multi-mode 50/125u, 62/125u, Single-mode 9/125u
 Độ nhạy Rx  -20dbm
 Đầu nối quang  SC, FC, ST hoặc tùy chọn
 Khoảng cách truyền  0~5Km Multi mode, 20Km, 40Km, 60Km single mode
Video
 Số kênh  16
 Trở kháng  BNC 75ohm
 Điện áp vào/ra  1.0Vp-p
 Băng thông video  60Mhz
 Mẫu băng thông  10 bit
 Tần suất lấy mẫu  120Mhz
 Rise and fall time  <0.8ns
 Optical signal intrinsic Jitter  <0.2 UI
 Differential gain  <±1.5%
 Differential phase  <±1%
 Đầu nối  BNC
 Khoảng cách cáp đồng  350M
Điều kiện môi trường
 Nguồn  AC220V
 Tiêu hao nguồn  15W
 Nhiệt độ hoạt động  -40 ~ 75ºC
 Độ ẩm  10% ~ 90% RH
Kích cỡ
 Kích thước  483mm*270mm*48mm
 Lắp đặt  Treo tường hoặc bắt Rack 1U 19inch
 MTBF  Greater than or equal >= 1.000.000 giờ
 Trọng lượng  7.5Kg
  • 1. Vỏ nhôm hợp kim, gắn vào tường hoặc rack tập trung 1U 19".
  • 2. Tất cả các giao diện thông qua ba lớp chống tĩnh điện, chống sét
  • 3. Phạm vị hoạt động rộng và công nghệ thích ứng tiên tiến, khoảng cách truyền có thể lên tới 60km
  • 4. Bề mặt gắn kết các thiết bị đảm bảo sản phẩm ổn định cao, độ tin cậy cao
  • 5. Nhiễu điện từ (EMI) và tần số radio can thiệp (RFI) thấp
  • 6.  Đèn LED chỉ thị tình trạng làm việc
  • 7. Cắm là chạy và hỗ trợ cắm nóng
  • 8. Kích thước nhỏ, tiêu thụ điện năng lớn, khả năng chống nhiễu mạnh
  • 9. Nhiệt độ hoạt động môi trường công nghiệp từ 40 đến 75 độ C,  ứng dụng trong các môi trường làm việc khác nhau
  • 10. Hỗ trợ người dung và OEM
  • 11. Tương thích với TVI, CVI, AHD

Đối tác

backtop