icon-load

Loading..

Cáp Quang Chôn Luồn Ống

GYTA53

Cách thức lắp đặt: chôn ống dẫn Thích hợp cho đường ống dài - xa và giao tiếp mạng LAN Kiểu sợi quang: Single-mode/Multi-mode
  • Cách thức lắp đặt: chôn ống dẫn
  • Thích hợp cho đường ống dài – xa và giao tiếp mạng LAN
  • Kiểu sợi quang: Single-mode/Multi-mode
  1. Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ +60°C
  2. Suy hao:  @1310nm < 0.36dB/km         @1550nm < 0.22dB/km
Fiber Count Diameter (nm) Weight (kg/km) Min bending Radius (nm) Max Tension (N) Crush Pressure (N/100nm)
Dynamic Static Short Term Short Term Short Term Short Term
2-30 12.1 180 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
30-36 13.4 205 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
36-60 13.9 220 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
60-72 14.8 255 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
72-84 15.7 265 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
84-96 16.5 300 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
96-108 17.4 325 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
108-120 18.2 355 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
120-132 19.0 385 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
132-216 19.9 410 25xD 12.5xD 3000 1000 3000 1000
  • Cấu tạo với 2 lớp vỏ ngoài
  • Đảm bảo về mặt cơ học, hiệu suất và nhiệt độ.
  • Đặc biệt được thiết kế với cấu trúc nén chặt tốt để chống sự co nén của ống chứa dây cáp.
  • Chống được sự thủy phân và đặc biệt với sự lấp đầy của các hợp chất đảm bảo sự bảo vệ citical của sợi quang.
  • Moitureproof and ratproof. Chống va đập và có tính mềm dẻo.

Đối tác

backtop