icon-load

Loading..

Đầu nối quang MPO

Standar

Sản phẩm MPO singlemode hoặc multimode của Senko có nhiều dạng kết nối quang ,sử dụng trong high-density backplane và Printed Circuit Board (PCB).Ứng dụng trong hệ thống truyền thông tin và truyền..

Sản phẩm MPO singlemode hoặc multimode của Senko có nhiều dạng kết nối quang ,sử dụng trong high-density backplane và Printed Circuit Board (PCB).Ứng dụng trong hệ thống truyền thông tin và truyền dữ liệu .Chúng hỗ trợ nên tới 12 chuẩn kết nối ,tiết kiệm không gian và tiết kiệm chi phí .Các Adapter MPO có chẩn màu đen với màu sắc bổ sung theo yêu cầu

× Chưa cập nhật nội dung
Ứng dụng :
  • Gigabit ethernet
  • CATV
  • Video
  • Giao diện thiết bị hoạt động /thiết bị thu phát
  • Mạng viễn thông
  • Mạng Metro
  • Mạng cục bộ (LANs)
  • Cài đặt ban đầu
  • Công nghiệp ,quân sự.
  • Đa phương tiện
Đặc tính :
  • Thiết kế chắc chắn sức chứa 4,8 đến 12 sợi quang
  • Liên kết chính sác tốc độ cao
  • Tỉ lệ lỗi và phản hồi tín hiệu thấp

Đối tác

backtop