icon-load

Loading..

Dây nhảy quang FC-ST Multi-mode

PATCHCORD-FC/ST-MM

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv... - D..

– Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…
– Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đầu kết nối FC  FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
 Đầu kết nối ST  ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC
 Kiểu sợi quang  Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  SM: 800~1000nm
 Độ uốn cong  R ≥ 3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤90N/cm
 Lực nghiền nát  ≤550N/cm
Kích cỡ & mầu sắc
 Đường kính vỏ ngoài  2.0mm hoặc 3.0mm
 Bề dày core  MM: 50 hoặc 62.5 microns
 Bề dầy Cladding  125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated), MM: Mầu da cam
 Chiều dài  3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng
Thông số kỹ thuật chi tiết
Parameter Unit FC, SC, LC Armoured fiber patch cord ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
 Operating Wavelength nm 850, 1310 850, 1310 850, 1310 850, 1310
 Exchangeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75 -40~+75 -40~+75 -40~+75
 Storage Temperature ºC -40~+85 -40~+85 -40~+85 -40~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9 Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9 Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9 Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9
  • 1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng
  • 2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
  • 3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
  • 4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
  • 5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
  • 6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Đối tác

backtop