icon-load

Loading..

Dây nhảy quang OM3 10G

OM3-10G

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
  • – Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi –
  • Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…
  • – Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối
  • quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người
  • sử dụng hệ thống mạng quang.
  • – Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic
  • Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active
  • Device Termination, FTTx, FTTH vv…
Đầu kết nối FC  FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC
 Đầu kết nối ST  ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC
 Kiểu sợi quang  50/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  850nm
 Độ uốn cong  R ≥ 3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤90N/cm
 Lực nghiền nát  ≤550N/cm
  • 1. Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh
  • 2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
  • 3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
  • 4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
  • 5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
  • 6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Đối tác

backtop