icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES1028-4GS-16F 16 Cổng Quang + 4 Cổng Gigabit SFP + 8 Cổng Ethernet

IES1028-4GS-16F

IES1028-4GS-16F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp bao gồm 8 cổng Ethernet, 16 cổng quang và 4 cổng Gigabit SFP, cung cấp giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet của bạn. Thiết bị IES1028-4GS-16F ..

IES1028-4GS-16F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp bao gồm 8 cổng Ethernet, 16 cổng quang và 4 cổng Gigabit SFP, cung cấp giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet của bạn. Thiết bị IES1028-4GS-16F có nhiệt độ làm việc từ  -40 tới 75°C, được thiết kế không quạt, tiết kiệm năng lượng. Thiết kế phần cứng chắc chắn giúp cho IES1028-4GS-16F hoàn hảo, đảm bảo thiết bị Ethernet của bạn có thể chịu đựng được sự khắc nghiệt của các ứng dụng cộng nghiệp.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Tốc độ lọc tối đa 100M  148810 pps
Tốc độ lọc tối đa 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  12.8G
Bộ nhớ  3Mbit
Giao diện 
Cổng Electric  10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex     và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Quang 100M  100Base-FX, SC/ST/FC, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode(2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
Cổng Fiber 1000M  1000Base-SX/LX/LHX/ZX(giao diện LC)
Cổng console  Reserved
Báo động  2bits 7.62mm terminal block 1 kênh đầu ra cảnh báo role Khả năng tải: 5A@250VAC
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2 Km
Single-mode  1310nm, 20/40/60 Km 1550nm, 80/100/120 Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link(1~24/G1~G4)
Báo nguồn  PWR
Báo động  Alarm
Nguồn cấp
Điện áp vào  100~240VAC/DC
Loại đầu vào  3 bits terminal block
Bảo vệ dòng quá tải 1.2A
Tiêu thụ
Không tải 13.4W
Tải hết công suất  19.2W
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP30 , kim loại
Lắp đặt  ray DIN Rail
Kích thước (W×H×D)  441.6mm×208.9mm×45mm
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-3 (RS), Level 3 EN61000-4-4 (EFT), Level 4 EN61000-4-5 (Surge), Level 4 EN61000-4-6 (CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES1028-4GS-16F (plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3. Chứng chỉ chất lượng x 1 4.Thẻ bảo hành x 1 5. Cáp nguồn x 1 6. Tai rackmount x 2
◎ Chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z ◎ Quá trình chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp ◎ Hỗ trợ tốc độ trao đổi tự động, F/H duplex mode, tự động gửi dữ liệu điều khiển ◎ Plug-and-play, kết nối MDI/MDI-X tự động ◎ Hỗ trợ địa chỉ 8K MAC ◎ 10/100BaseT(X)(RJ45) ◎ Nhiệt độ làm việc -40~75°C ◎ Thiết kế không quạt ◎ Bảo vệ IP30, kim loại độ bền cao ◎ 19-inch rack-mouting

Đối tác

backtop