icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES2010-2GF 2 Cổng Quang + 8 Cổng Fast Ethernet

IES2010-2GF

IES2010-2GF là bộ chuyển mạch Ethernet Gigabit dự phòng gồm 8 cổng Fast Ethernet và 2 cổng Quang 1000Base-FX. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể phù hợp với mọi yêu cầu của bối cảnh công nghi..

IES2010-2GF là bộ chuyển mạch Ethernet Gigabit dự phòng gồm 8 cổng Fast Ethernet và 2 cổng Quang 1000Base-FX. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể phù hợp với mọi yêu cầu của bối cảnh công nghiệp. Tất cả các thành phần sử dụng lớp công nghiệp, mang lại cho sản phẩm độ tin cậy cao. Điện áp nguồn cấp vào rộng.

Thiết bị tuân theo tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu thiết kế 4 lớp công nghiệp. Hỗ trợ 2 nguồn vào DC và 1 kênh đầu ra cảnh báo role. Nhiệt độ làm việc, có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu môi trường công nghiệp và cung cấp giải pháp kinh tế.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ lọc tối đa 100M  148810 pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Băng thông trao đổi  7.6G
 Bộ nhớ  1Mbit
Giao diện 
Cổng RJ45  10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Fiber  1000Base-FX, 100Base-FX (ST/FC/SC)
Cổng Console  RJ45
Báo động  2 bits terminal block
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2 Km
Single-mode  1310nm, 20/40/60 Km 1550nm, 80/100/120 Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link (1~8/G1~G2)
Báo nguồn  P1, P2
Báo động  ALM
Nguồn cấp
Điện áp vào  24VDC(12~48VDC)
Loại đầu vào  4 bits terminal block
Hỗ trợ bảo vệ quá dòng 4.0A
Hỗ trợ nguồn vào không phân cực và bảo vệ kết nối ngược
Hỗ trợ nguồn cấp dự phòng
Tiêu thụ
Không tải  5.38W@24VDC
Tải hết công suất  6.77W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại cường độ cao
Lắp đặt  gắn DIN-Rail
Kích thước (W×H×D)  53mm×138mm×110mm
Khối lượng  720g
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2(ESD),Level 3 EN61000-4-4(EFT), Level 3 EN61000-4-5(Surge), Level 3
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES2010-2GF (plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3. Chứng chỉ chất lượng x 1 4.Thẻ bảo hành x 1 5. Dụng cụ gắn DIN-Rail
◎ Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x ◎ Hỗ trợ 8 cổng Ethernet và 2 cổng Gigabit Ethernet(SFP) ◎ Hỗ trợ 10/100M, half/full duplex, MDI/MDI-X ◎ Hỗ trợ lá chắn bão phát sóng ◎ Nguồn vào DC 12~48V ◎ Hỗ trợ 4 lớp công nghiệp ◎ Bảo vệ IP30, vỏ kim loại, DIN-Rail  

Đối tác

backtop