icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp 2 Cổng Gigabit Quang + 4 Cổng Ethernet IES206-2GF

IES206-2GF

IES206-2GF là loại bộ chuyển mạch công nghiệp plug-and-play không quản lý; hỗ trợ 4 cổng Ethernet và 2 cổng quang 1000Base-FX( tùy chọn SC/ST/FC). Nó sử hữu thiết kế không quạt, tiêu thụ ít, chuẩn..

IES206-2GF là loại bộ chuyển mạch công nghiệp plug-and-play không quản lý; hỗ trợ 4 cổng Ethernet và 2 cổng quang 1000Base-FX( tùy chọn SC/ST/FC). Nó sử hữu thiết kế không quạt, tiêu thụ ít, chuẩn IP40, vỏ kim loại cường độ cao cho hiệu suẩt ổn định hơn. Sản phẩm tuân theo chuẩn CE, FCC và yêu cầu 4 lớp công nghiệp. Lắp đặt DIN-Rail, nhiệt độ làm việc rộng (-40~75℃); có thể đáp ứng một số môi trường công nghiệp, cung cấp giải pháp nhanh chóng và tin cậy cho thiết bị Ethernet của bạn.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488095pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  7.6Gbps
Bộ nhớ  1Mbit
Giao diện 
Cổng Ethernet 100M  10/100/1000Base-T(X) điều khiển tốc độ tự động, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Gigabit Quang  1000Base-FX, tùy chọn SC/FC/ST
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode   1310nm,2Km
Single-mode  1310nm, 20/40Km
1550nm, 60/80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện Ethernet LINK/ACT(1~4/G1~G2)
Nguồn cấp
Điện áp vào  100~240VAC hoặc 12~48VDC
Loại đầu vào  4 bits 7.62mm -spacing plug-in terminal block
Tiêu thụ Nguồn AC
Không tải  3.8W@24VDC
Tải hết công suất  5.5W@24VDC
Nguồn DC
Không tải  5.9W@24VDC
Tải hết công suất  7.3W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  DIN-Rail
Kích thước (W×H×D)  53mm×136mm×105mm
Khối lượng  660g
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN 61000-4-2(ESD), Level 4
EN 61000-4-4(EFT), Level 4
EN 61000-4-5(Surge), Level 4
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ
CE, FCC, RoHS, UL508(Pending)
Bảo Hành: 3 năm
Đóng Gói
1.Industrial Ethernet Switch IES206-2GF(plus terminalblock) ⅹ 1
2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1
3.Chứng nhận chất lượng  ⅹ 1
4.Thẻ bảo hành ⅹ 1

◎ Hỗ trợ tIEEE802.3/802.3u/802.3z, lưu trữ và chuyển tiếp
◎ Hỗ trợ 4 cổng 10/100Base-T(X) (RJ45)
◎ Hhỗ trợ 10/100M, half/full duplex, MDI/MDI-X
◎ Hỗ trợ 2 cổng 1000Base-FX (SC/FC/ST)
◎ Hỗ trợ nhiệt độ làm việc -40~75℃
◎ Nguồn vào 12~48VDC
◎ Thiết kế công nghiệp, vỏ kim loại
◎ Lắp đặt DIN-Rail

Đối tác

backtop