icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES206G-2GS Full Gigabit 4 Cổng Gb Ethernet + 2 Cổng Gb SFP

IES206G-2GS

IES206G-2GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp không chức năng quản lý. Sản phẩm hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX /1000Base-TX và 2 cổng SFP slot 1000Base-X. Thiết kế không quạt, tiêu t..

IES206G-2GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp không chức năng quản lý. Sản phẩm hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX /1000Base-TX và 2 cổng SFP slot 1000Base-X. Thiết kế không quạt, tiêu thụ ít năng lượng, giúp thiết bị việc ổn định. Thiết bị tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE với thiết kế công nghiệp, có thể làm việc ổn định ở nhiệt độ  -40℃~75℃. Cung cấp giải pháp tin cậy và nhanh chóng cho mạng Ethernet của bạn.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back-pressure
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  1K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  12G
Bộ nhớ  1Mbit
Giao diện 
Cổng Gigabit Ethernet  10/100/1000Base-T(X) điều khiển tốc độ tự động, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Gigabit SFP  1000Base-X, SFP1000Base-X, SFP
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode   1310nm,2Km
Single-mode  1310nm, 20/40Km 1550nm, 60/80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo nguồn  PWR1/PWR2
Báo cổng Gigabit SFP  G1,G2
Báo tốc độ Ethernet  10M,100M và 1000M
Báo cổng Ethernet  1,2,3,4
Nguồn cấp
Điện áp vào  24VDC(12~48VDC)
Loại đầu vào  4 bits 7.62mm terminal block
Hỗ trợ không phân cực
Hỗ trợ bảo vệ quá dòng
Tiêu thụ
Không tải  1.45W@24VDC
Tải hết công suất  4.35W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  DIN-Rail
Kích thước (W×H×D)  53mm×138mm×110mm
Khối lượng  0.71kg
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2(ESD),Level 4
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1.Industrial Ethernet Switch IES206G-2GS(plus terminalblock) ⅹ 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3.Chứng nhận chất lượng  ⅹ 1 4.Thẻ bảo hành ⅹ 1
◎ Hỗ trợ IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3x/IEEE802.3z lưu trữ và chuyển tiếp ◎ Hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100Base-TX và 2 cổng Gigabit (SFP slot) ◎ Ethernet hỗ trợ full/half duplex mode,MDI/MDI-X ◎ Hỗ trợ 12~48VDC nguồn vào, tích hợp bảo vệ dòng quá tải, bảo vệ kết nối ngược ◎ Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃ ◎ Tiêu chuẩn thiết kê công nghiệp, không quạt, tiêu thụ ít ◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường độ cao, gắn DIN-Rail

Đối tác

backtop