icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES3012G Series Full Gigabit 8 Cổng Ethernet + 4 Cổng SFP

IES3012G Series

IES3012G Series là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không quản lý. Hỗ trợ tối đa 8 cổng Gigabit Ethernet 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 4 cổng Gigabit SFP 1000Base-X. Sản phẩm điều khiển l..

IES3012G Series là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không quản lý. Hỗ trợ tối đa 8 cổng Gigabit Ethernet 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 4 cổng Gigabit SFP 1000Base-X. Sản phẩm điều khiển luồng, chế độ full / half duplex và thích nghi MDI/MDI-X tự động.

Thiết kế không quạt, tiêu thụ ít, khả năng làm việc ổn định hơn. Thiết bị tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE và yêu cầu lớp công nghiệp, nó có thể làm việc trong nhiệt độ -40℃~70℃, cung cấp giải pháp nhanh chóng và tin cậy cho thiết bị Ethernet của bạn

 

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, Back Pressure
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  148810 pps
Tốc độ lọc tối đa 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  24G
Bộ nhớ  12M
Giao diện 
Cổng Gigabit Ethernet 10Base-T/ 100Base-TX/ 1000Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Gigabit SFP  1000Base-X( cổng SFP)
Báo động  2 bits 7.62mm terminal block 1 kênh đầu ra cảnh báo role
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2 Km
Single-mode  1310nm, 20/40 Km 1550nm, 60/80/100/120 Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện Link (G1~G8/G12)
Báo nguồn  P1, P2
Báo động  ALM
Nguồn cấp
Điện áp vào  12~48VDC
Loại đầu vào  4 chân terminal block
Hỗ trợ nguồn vào DC bảo vệ kết nối ngược
Hỗ trợ nguồn cấp DC dự phòng
Tiêu thụ
IES3012G-4GS Không tải  4.85W@24VDC
Full tải  10.32W@24VDC
IES3020G-16GT Không tải  4.35W@24VDC
Full tải  9.56W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  ray DIN Rail
Kích thước (W×H×D)  160mm×130mm×70mm
Khối lượng  950g
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-3 (RS), Level 3 EN61000-4-4 (EFT), Level 4 EN61000-4-5 (Surge), Level 4 EN61000-4-6 (CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES3012G Series(plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3. Chứng chỉ chất lượng x 1 4. Thẻ bảo hành ⅹ 1 5. Dụng cụ gắn DIN-Rail
◎ Hỗ trợ IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3x/IEEE802.3z lưu trữ và chuyển tiếp ◎ Hỗ trợ 16 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 4 cổng SFP gigabit 1000Base-X ◎ Hỗ trợ auto learning, auto-aging địa chỉ MAC ◎ Hỗ trợ địa chỉ 10K MAC ◎ Băng thông trao đổi hệ thống 24Gbps ◎ Ethernet hỗ trợ full/half duplex mode, MDI/MDI-X ◎ Hỗ trợ nguồn vào 12~48VDC, tích hợp bảo vệ dòng quá tải, bảo vệ kết nối ngược ◎ Nhiệt độ làm việc -40℃~75℃, nhiệt độ lưu trữ -40℃~85℃ ◎ Không quạt, tiêu thụ ít, tiêu chuẩn thiết kế công nghiệp ◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ hợp kim cường độ cao, gắn DIN-Rail

Đối tác

backtop