icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES3016G-8GS-8GT Full Gigabit 8 Cổng Gb Ethernet + 8 Cổng Gb SFP

IES3016G

IES3016G-8GS-8GT là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp gắn DIN-Rail không quản lý full Gigabit với hiệu suất cao. Sản phẩm hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000Base-T(X) và 8 cổng 1000Base-SFP.  Áp dụng thiế..

IES3016G-8GS-8GT là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp gắn DIN-Rail không quản lý full Gigabit với hiệu suất cao. Sản phẩm hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000Base-T(X) và 8 cổng 1000Base-SFP.  Áp dụng thiết kế 4 lớp công nghiệp, không quạt và tiêu thụ ít năng lượng; có thể làm việc trong môi trường khắc nghiệt nhiệt độ – 40℃ ~75℃. Sản phẩm thích hợp nhiều yêu cầu bối cảnh công nghiệp và cung cấp giải pháp kinh tế.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  148810 pps
Địa chỉ MAC  16K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Băng thông trao đổi  56G
Bộ nhớ  12M
Độ trễ chuyển tiếp  5µs
Giao diện 
Cổng Gigabit RJ45  10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX
Cổng SFP  1000Base-SFP
Cổng console  RJ45
Báo động  2 bits terminal block
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2 Km
Single-mode  1310nm, 20/40Km 1550nm, 60/80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link/Act(1-16)
Báo nguồn  P1/P2
Báo động  ALM
Nguồn cấp
Điện áp vào  12~48VDC
Loại đầu vào  4 bits terminal block
Hỗ trợ nguồn đôi DC dự phòng, tích hợp bảo vệ quá dòng
Hỗ trợ kết nối ngược
Tiêu thụ
Không tải  10.99W@24VDC
Full tải  20.69W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  gắn DIN-Rail
Kích thước (W×H×D) 160mm×130mm×70mm
Khối lượng  1.1kg
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2 (ESD), Level 4 IEC 61000-4-2(ESD), Level 4 IEC 61000-4-4(EFT), Level 4 IEC 61000-4-5(Surge), Level 4
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm
◎ Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x ◎ Hỗ trợ 16 cổng 10/100/1000Base-T(x) ◎ Hỗ trợ địa chỉ MAC, auto learning, auto-aging ◎ Hỗ trợ địa chỉ 10K MAC ◎ Hỗ trợ băng thông backboard 56Gbps ◎.Hỗ trợ nguồn cấp dự phòng(12~48VDC) ◎ Nhiệt độ làm việc từ -40 đến 75°C, thiết kế 4 lớp công nghiệp ◎ Gắn ray DIN-Rail, lớp bảo vệ IP40

Đối tác

backtop