icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES3020-4GS-2F 4 Cổng Gigabit SFP + 2 Cổng Quang + 14 Cổng Ethernet

IES3020-4GS-2F

IES3020-4GS-2F là bộ chuyển mạch công nghiệp không quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả cao. Hỗ trợ 14 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, 4 cổng Gigabit 1000Base-X SFP slot và 2 cổng quang 100Base-..

IES3020-4GS-2F là bộ chuyển mạch công nghiệp không quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả cao. Hỗ trợ 14 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, 4 cổng Gigabit 1000Base-X SFP slot và 2 cổng quang 100Base-FX(FC/SC/ST). Thiết bị hỗ trợ điều khiển luồng tự động, chế độ  full/half duplex và tự thích nghi MDI/MDI-X. Nó xây dựng trong thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả thành phần được dựa trên lớp công nghiệp, không quạt, tiêu thụ ít, có thể phù hợp với nhiều loại yêu cầu của ngành công nghiệp để đạt được độ tin cậy cao.

 

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  12.8G
Bộ nhớ  3Mbit
Giao diện 
Cổng Electric  10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Quang 100M  100Base-FX, SC/ST/FC, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode(2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
Cổng Fiber 1000M  1000Base-X( cổng SFP)
Cổng console  Sửa lỗi cổng nối tiếp thực hiện lện CLI
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2/5 Km
Single-mode  1310nm, 20/40/60 Km 1550nm, 80/100/120 Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link(1~16/G1~G4)
Báo nguồn  P1, P2
Báo động  Alarm
Nguồn cấp
Điện áp vào  24VDC(12~48VDC)
Loại đầu vào  4 bits 7.62mm terminal block
Hỗ trợ nguồn đôi cấp dự phòng
Bảo vệ dòng quá tải 4.0A
Tiêu thụ
Không tải  5.86W@24VDC
Tải hết công suất  10.63W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  ray DIN Rail
Kích thước (W×H×D)  160mm×130mm×70mm
Khối lượng  1.1kg
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-3 (RS), Level 3 EN61000-4-4 (EFT), Level 4 EN61000-4-5 (Surge), Level 4 EN61000-4-6 (CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES3020-4GS-2F(plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3. Chứng chỉ chất lượng x 1 4. Thẻ bảo hành ⅹ 1
◎ Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z ◎ Quá trình chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp ◎ Hỗ trợ địa chỉ MAC, auto learning, auto-aging ◎ Hỗ trợ điều khiển luồng ◎ Hỗ trợ ức chế bão phát sóng ◎ Hỗ trợ địa chỉ 8K MAC ◎ Hỗ trợ băng thông backboard 12.8Gbps ◎.Hỗ trợ nguồn cấp dự phòng(12~48VDC), không phân cực ◎ Nhiệt độ làm việc từ -40 đến 75°C ◎ Thiết kế không quạt ◎ Gắn ray DIN-Rail ◎ Vỏ kim loại, lớp bảo vệ IP40

Đối tác

backtop