icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp Quản Lý IES5028-4GS-24F 24 Cổng Quang + 4 Cổng Gigabit

IES5028-4GS-24F

IES5028-4GS-24F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý bao gồm 4 cổng Gigabit SFP và 24 cổng quang, cung cấp nhiều chức năng quản lý mang nâng cao, như:  SW-Ring redundancy ring ..

IES5028-4GS-24F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý bao gồm 4 cổng Gigabit SFP và 24 cổng quang, cung cấp nhiều chức năng quản lý mang nâng cao, như:  SW-Ring redundancy ring network, VLAN, Trunking, Quality of Service, Speed control, port mirroring, fault alarm and firmware upgrade online. SW-Ring có thể mang đến cho mạng Ethernet của bạn dư thừa thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, phù hợp với mọi bối cảnh công nghiệp. Điện áp nguồn cấp vào rộng.

SW-Ring là một thuật toán thiết kế như mạng dự phòng nhanh. Nó cung cấp công nghê phục hồi cho lỗi của mạng dự phòng nhanh, thời gian phục hồi < 20ms.

Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu 4 lớp công nghiệp, hỗ trợ 1 kênh nguồn vào và 1 kênh đầu ra cảnh báo role. Nhiệt độ làm việc -40~75℃ có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu môi trường công nghiệp. Nó có thể sử dụng trọng ngành bảo tồn nước, năng lượng và giao thông vận tải.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W, IEEE802.3ad
Giao thức  ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
  Chức Năng
Chức năng chuyển đổi  SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiếm soát sóng phát thanh, thống kê lưu lượng dữ liệu, hệ thống kết nối tên người dùng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống file cấu hình
SW-Ring  Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  12.8G
Bộ nhớ  3M
Giao diện 
Cổng Quang 100M  100Base-FX, kết nối SC/ST, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km tùy chọn), multi-mode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
Cổng fiber 1000M  1000Base-X SFP
Cổng Console  Sửa lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
Báo động  2bits terminal block 1 kênh đầu ra cảnh báo role
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2/5Km
Single-mode  1310nm, 20/40/ 1550nm, 80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link(1~24/G1~G4)
Báo nguồn  PWR
Báo động  Alarm
Nguồn cấp
Điện áp vào  100~240VAC/DC
Loại đầu vào  3 bits 7.62mm terminal block
Bảo vệ dòng quá tải  1.2A
Tiêu thụ
Không tải  22.0W
Tải hết công suất  26.2W
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP30 , kim loại
Lắp đặt  rack 19ich 1U
Kích thước (W×H×D)  441.6mm×45mm×208.9mm
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2(ESD), Level 4 EN61000-4-3(RS), Level 3 EN61000-4-4(EFT), Level 4 EN61000-4-5(Surge), Level 4 EN61000-4-6(CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES5028-4GS-24F(plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3. Chứng chỉ chất lượng x 1 4. Thẻ bảo hành ⅹ 1 5. CD x 1 6. Cáp nguồn x 1
◎ Chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W ◎ SW-Ring công nghệ sáng chế mạng vòng( Thời gian phục hồi lỗi < 20ms) ◎ Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi < 50ms ◎ Hỗ trợ cấu hình WEB ◎ Hỗ trợ học địa chỉ MAC, tư động lão hóa ◎ Hỗ trợ ưu tiên hoàn toàn và ngược lại, hỗ trợ ưu tiên IEEE802.1P,DSCP ◎ Hỗ trợ IGMP tĩnh và động ◎ Hỗ trợ kiểm soát tỷ lệ, kiểm soát bão phát sóng ◎ Hỗ trợ cổng dựa trên VLAN and IEEE802.1Q VLAN ◎ Hỗ trợ dựa trên Tag port Tag trunking, IEEE802.3ad, 2 group trunking link ◎ Hỗ trợ địa chỉ 8K MAC ◎ Hỗ trợ tải lên và tải xuống file cấu hình ◎ Hỗ trợ 1 kênh đầu ra cảnh báo rơle ◎ Thiết kế 4 lớp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75℃ ◎ Thiết kế không quạt, gắn rack 19-inch ◎ Lớp bảo vệ IP30 ◎ Hỗ trợ phản chiếu cổng 2 chiều

Đối tác

backtop