icon-load

Loading..

Switch CN Quản Lý IES5028G-4GS-8GC-16GT 4 Cổng Gb SFP + 8 Cổng Gb Combo + 16 Cổng GbE

IES5028G-4GS-8GC-16GT

IES5028G-4GS-8GC-16GT là bộ chuyển mạch 2 lớp công nghiệp gắn rack thông minh, có hiệu suất cao, hiệu quả cao. Nó được trang bị 16 cổng Ethernet 10/100/1000BaseT(x), 8 cổng Gigabit combo và 4 cổng..

IES5028G-4GS-8GC-16GT là bộ chuyển mạch 2 lớp công nghiệp gắn rack thông minh, có hiệu suất cao, hiệu quả cao. Nó được trang bị 16 cổng Ethernet 10/100/1000BaseT(x), 8 cổng Gigabit combo và 4 cổng SFP 1000Base-X. Sự gia tăng băng thông nâng cao khả năng truyền dữ liệu, và rất thích hợp cho ứng dụng mạng công nghiệp quy mô lớn.

IES5028G-4GS-8GC-16GT hỗ trợ nền tảng IPv4 và các chức năng quản trị nâng cao khác nhau như  IGMP, GMRP, DHCP Server/Client, STP/RSTP/MSTP, QOS, port mirroring, LLDP etc. Dòng sản phẩm này cũng hỗ trợ SNMPv1/v2/v3( Giao thức quản lý mạng đơn giản), CLI, Web Management, TELNET management để quản lý mạng tiện lợi hơn. Kết hợp điều khiển ACL nâng cao và chức năng chống tấn công, việc quản lý sẽ dễ dàng hơn.

IES5028G-4GS-8GC-16GT đạt tiêu chuẩn FCC, CE, hỗ trợ 2 đầu vào AC dự phòng và 2 đầu ra rơ le cảnh báo. Người dùng có thể lựu chọn linh hoạt theo môi trường thực tế. Thiết bị sử dụng thiết kế công nghiệp không quạt, phù hợp với môi trường công nghiệp khắc nghiệt ở nhiệt độ làm việc  -40℃-75℃; đáp ứng đc các yêu cầu ứng dụng công nghiệp và cung cấp giải pháp kinh tế, tin cậy cho kết nối Ethernet

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z/ab, IEEE802.3x, IEEE802.1d, IEEE802.1w, IEEE802.1s, IEEE802.1q, IEEE802.1p, IEEE802.1x,  IEEE802.3ad
Giao thức  ARP、ICMP、TCP、UDP、DHCP、DNS、HTTP、Telnet,、RSTP、 MSTP、LLDP、LACP、IGMP、GMRP、SNMP
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
Thuộc tính Chuyển đổi
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Địa chỉ MAC  16K
Bộ nhớ  12Mb
Băng thông chuyển đổi  56G
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Giao diện 
Cổng RJ45  10/100/1000BaseT(X), điều khiển luồng, full/half duplex,chế độ làm việc thích nghi, MDI/MDI-X thích nghi
Cổng combo  1000Base-XSFP slot hoặc 10/100/1000Base-T(X)RJ45
Cổng SFP  1000Base-XSFPslot(LC)
Cổng console  Cổng CONSOLE Admin( RJ45)
Báo động  5-core 5.08mm wiring terminal(R+/R-), 2 đầu ra cảnh báo role
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2Km
Single-mode  1310nm, 20/40K 1550nm, 60/80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo trạng thái hoạt động  Link/ACT(1~28)
Báo nguồn  P1, P2
Báo động  Alarm
Nguồn cấp
Điện áp vào  100~240VAC/DC
Đầu vào AC  ổ cắm ba pha với rocker switch
Hỗ trợ 2 đầu vào nguồn AC
Tiêu thụ
Không tải  20.3W@220VAC
Tải hết công suất  25W@220VAC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP30 , kim loại
Lắp đặt  rack 19ich 1U
Kích thước (W×H×D) 440mm×285mm×43mm
Khối lượng  3.9kg
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS EN61000-4-2(ESD), Level 4 EN61000-4-4(EFT), Level 4 EN61000-4-5(Surge), Level 4
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES5028-4GS(plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1 3. Chứng chỉ chất lượng x 1 4. Thẻ bảo hành ⅹ 1 5. CD x 1 6. Cáp nguồn x 1 7. Tai rackmount x 2
◎ Hỗ trợ 16 cổng t10/100/1000BaseT(x), 8 cổng Gigabit combo và 4 cổng 1000Base-XSFP ◎ Hỗ trợ IGMP Snooping và packet bộ lọc phát đa hướng GMRP ◎ Hỗ trợ QOS of IEEE802.1p/1QTOS/DiffServ thúc đẩy ổn định mạng ◎ Hỗ trợ SNMPv1/v2/v3 ◎ Hỗ trợ chức năng ACL để nâng cao tính linh hoạt và bảo mật mạng ◎ Hỗ trợ tập hợp liên kết tĩnh/động để tối ưu hóa băng thông ◎ Hỗ trợ quản lý băng thông, đảm bảo ổn định mạng ◎ Hỗ trợ cải thiện khả năng giám sát mạng và dự đoán ◎ Hỗ trợ phản chiếu cổng sửa lỗi trực tuyến ◎ Hỗ trợ STP/RSTP/MSTP để nâng cao ổn định mạng ◎ Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN để dễ dàng lập kế hoạch mạng ◎ Nhiệt độ làm việc: -40℃-75℃ ◎ Hỗ trợ 2 nguồn vào 100VAC~240VAC ◎ Hỗ trợ 2 nguồn cấp dự phòng và độ tin cậy cao ◎ Hỗ trợ 2 role cảnh báo để nâng cao độ tin cậy ◎ Thiết kế không quạt, gắn rack  

Đối tác

backtop