icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IES615-2F-2D(RS-232) 2 Cổng RS-232 + 2 Cổng Quang + 3 Cổng Ethernet

IES615-2F-2D(RS-232)

IES615-2F-2D(RS-232) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp + quản lý gồm 3 cổng Ethernet 10/100Base-T(x), 2 cổng Quang 100Base-FX và 2 cổng RS-232. Thiết bị sở hữu công nghệ dự phòng SW-Ring( thời g..

IES615-2F-2D(RS-232) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp + quản lý gồm 3 cổng Ethernet 10/100Base-T(x), 2 cổng Quang 100Base-FX và 2 cổng RS-232. Thiết bị sở hữu công nghệ dự phòng SW-Ring( thời gian phục hồi <20ms), người dùng có thể thiết lập dễ dàng để tăng độ tin cậy. Hơn nữa, nó còn có thiết kế không quạt, tiêu thụ ít năng lượng, vỏ kim loại cường độ cao, bảo vệ IP30 làm hiệu suất ổn định hơn. Thiết bị tuân theo tiêu chuẩn CE, FCC và 4 lớp công nghiệp, gắn DIN-Rail. Nhiệt độ làm việc  -40~75℃ có thể phù hợp với nhiều môi trường công nghiệp, cung cấp giải pháp tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q,IEE802.1p,IEEE802.1D/W
Giao thức  ARP, ICMP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTP, SW-Ring, RSTP,SNMP
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
Chức Năng
Chức năng chuyển đổi  SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiếm soát sóng phát thanh, thống kê lưu lượng dữ liệu, hệ thống kết nối tên người dùng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống file cấu hình
SW-Ring  Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Địa chỉ MAC  2K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  1.0Gbps
Bộ nhớ  1Mbit
Giao diện 
Cổng Electric  10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Quang 100M  100Base-FX, kết nối SC/ST/FC
Cổng Serial  RS-232(DB9 male)
Báo động  2bits terminal block 1 kênh đầu ra cảnh báo role Công suất tải dòng tải dòng 1A@30VDC
Serial
Tín hiệu RS-232  DCD, RXD, TXD, RTS, CTS, DTR, DSR, GND, RI
Bit chẵn lẻ  None, Even, Odd, Space, Mark
Bit dữ liệu  5 bit, 6 bit, 7 bit, 8 bit
Bit dừng  1 bit, 1.5 bit, 2 bit
Tốc độ băng thông  300~115200bps
Kết nối  DB9 male
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2Km
Single-mode  1310nm, 20/40/60Km 1550nm, 80/100/120Km
RS-232  15m
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện Ethernet  Link(1~5)
Báo nguồn  PWR1, PWR2
Báo động  Alarm
Báo cổng Serial  Tx(1~2), Rx(1~2)
Nguồn cấp
Điện áp vào  12~48VDC
Loại đầu vào  4 bits 7.62mm terminal block
Bảo vệ dòng quá tải  4.0A
Tiêu thụ
Không tải  2.5W@24VDC
Tải hết công suất  3.0W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP30, kim loại
Lắp đặt  DIN-Rail và gắn tường
Kích thước (W×H×D)  53mm×105mm×136mm
Khối lượng  900g
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2(ESD), Level 4 EN61000-4-2(ESD), Level 4 EN61000-4-3(RS), Level 3 EN61000-4-4(EFT), Level 4 EN61000-4-5(Surge), Level 4 EN61000-4-6(CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1.Industrial Ethernet switch IES615-2F-2D(RS-232) (plus terminal block) × 1 2.CD ⅹ 1 3.Usermanual ⅹ 1 4.Certificate of quality ⅹ 1 5.Warranty card ⅹ 1 6.DIN-Rail mounting kit ⅹ 1
◎ Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W ◎ Hỗ trợ 2 cổng RS-232 máy chủ thiết bị nối tiếp ◎ Hỗ trợ dựa trên truy cặp ứng dụng socket ◎ Hỗ trợ chế độ cơ bản TCP Sever, TCP Client và UDP và chế độ nâng cao TCP Sever và UDP ◎ Hỗ trợ nguồn RS-485 và tín hiệu cô lập AC2500V ◎ Công nghệ sáng chế mạng vòng SW-Ring( thời gian phục hồi lỗi <20ms) ◎ Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi < 50ms ◎ Hỗ trợ phát đa hướng tĩnh và IGMP Snooping ◎ Hỗ trợ cổng cơ bản VLAN và IEEE802.1Q VLAN ◎ Hỗ trợ chức năng QOS ◎ Hỗ trợ kiểm soát tỷ lệ, cổng trunking và cổng phản chiếu ◎ Hỗ trợ cấu hình WEB and SNMP ◎ Hỗ trợ thông kê khung cổng và máy chủ DHCP ◎ Hỗ trợ tải lên và tải xuống file cấu hình ◎ Hỗ trợ 2 nguồn cấp vào và 1 đầu ra cảnh báo role ◎ Thiết kế lớp công nghiệp, nhiệt đô làm việc -40-75℃ ◎ Lớp bảo vệ IP30, gắn DIN-Rail ◎ Thiết kế không quạt

Đối tác

backtop