icon-load

Loading..

Switch CN Quản Lý IES7110-2GS-4F 4 Cổng Quang + 2 Cổng Gigabit SFP + 4 Cổng Ethernet

IES7110-2GS-4F

IES7110-2GS-4F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý bao gồm 4 cổng Ethernet, 2 cổng Gigabit SFP và 4 cổng quang, cung cấp nhiều chức năng quản lý mang nâng cao, như:  SW-Ring r..

IES7110-2GS-4F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý bao gồm 4 cổng Ethernet, 2 cổng Gigabit SFP và 4 cổng quang, cung cấp nhiều chức năng quản lý mang nâng cao, như:  SW-Ring redundancy ring network, VLAN, Trunking, Quality of Service, Speed control, port mirroring, fault alarm and firmware upgrade online. SW-Ring có thể mang đến cho mạng Ethernet của bạn dư thừa thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, phù hợp với mọi bối cảnh công nghiệp. Đầu vào điện áp nguồn cấp vào rộng. Tất cả các thành phần sử dụng lớp cổng nghiệp, mang lại sản phẩm độ tin cậy cao.

SW-Ring được thiết kế như số học mạng dự phòng nhanh. Nó cung cấp công nghê phục hồi cho lỗi của mạng dự phòng nhanh.

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
Giao thức  ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
  Chức Năng
Chức năng chuyển đổi  SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiếm soát sóng phát thanh, thống kê lưu lượng dữ liệu, hệ thống kết nối tên người dùng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống file cấu hình
SW-Ring  Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M  148810 pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Tốc độ lọc tối đa 100M  148810pps
Tốc độ lọc tối đa 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  8K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  7.6G
Bộ nhớ  1M
Giao diện 
Cổng Electric  10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex và   MDI/MDI-X tự động phát hiện
Cổng Quang 100M  100Base-FX, kết nối SC/ST, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km tùy chọn), multi-mode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
Cổng fiber 1000M  1000Base-FX(cổng SFP)
Cổng Console  Sửa lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
Báo động  2bits terminal block 1 kênh đầu ra cảnh báo role Công suất tải dòng: 1A@24VDC
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2Km
Single-mode  1310nm, 20/40/60Km 1550nm, 80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link(1~8/G1~G2)
Báo nguồn  PWR1, PWR2
Báo động  Alarm
Nguồn cấp
Điện áp vào 12~48VDC
Loại đầu vào  4 bits 7.62mm terminal block
Bảo vệ dòng quá tải  4.0A(DC ) hoặc 5.0A(AC)
Hỗ trợ đầu vào cảnh báo nguồn DC dual
Hỗ trợ nguồn cấp DC dual dự phòng
Hỗ trợ đầu vào không đồng bộ, bảo vệ kết nối ngược
Tiêu thụ
Không tải  6.1W@12VDC
Tải hết công suất  9.0W@12VD
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  DIN-Rail treo tường
Kích thước (W×H×D)  138mm×53mm×110mm
Khối lượng  720g
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~85℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-3 (RS), Level 3 EN61000-4-4 (EFT), Level 4 EN61000-4-5 (Surge), Level 4 EN61000-4-6 (CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm Đóng Gói 1. Ethernet switch công nghiệp IES7110-2GS-4F(plus terminal block) x 1 2. Hướng dẫn sử dụng cài đặt phần cứng ⅹ 1 3. CD-ROM với tiện tích Windows x 1 4. Thẻ bảo hành ⅹ 1 6. Dụng cụ gắn DiN-Rail x 1
◎ Chuẩn IEEE802.3,IEEE802.3u,IEEE802.3x,IEEE802.1Q,IEEE802.1p,IEEE802.1D,IEEE802.1W ◎ SW-Ring công nghệ sáng chế mạng vòng( Thời gian phục hồi lỗi < 20ms) ◎ Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi < 50ms ◎ Hỗ trợ cấu hình WEB ◎ Hỗ trợ học địa chỉ MAC, tư động lão hóa ◎ Hỗ trợ cập nhật dữ liệu, hiển thị trạng thái cổng ◎ Hỗ trợ IGMP tĩnh và động ◎ Hỗ trợ thống kê lưu lượng ◎ Hỗ trợ phản chiếu cổng 2 chiều ◎ Hỗ trợ học địa chỉ MAC, tự động lão hóa ◎ Hỗ trợ kiểm soát tỷ lệ, bão phát sóng ◎ Hỗ trợ tải lên và tải xuống file cấu hình ◎ Hỗ trợ 1 kênh đầu ra cảnh báo rơle ◎ Thiết kế 4 lớp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75℃ ◎ Lớp bảo vệ IP40, ray DIN Rail ◎ Thiết kế không quạt

Đối tác

backtop