icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp Quản Lý IES7116G-8GS Cổng Full Gigabit 8 Cổng Gigabit Ethernet + 8 Cổng Gigabit SFP

IES7116G-8GS

IES7116G-8GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp + quản lý gồm 16 cổng Gigabit Ethernet. Thiết bị cung cấp một số chức năng quản lý mạng nâng cao như :SW-Ring redundancy ring network, STP/RSTP/MST..

IES7116G-8GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp + quản lý gồm 16 cổng Gigabit Ethernet. Thiết bị cung cấp một số chức năng quản lý mạng nâng cao như :SW-Ring redundancy ring network, STP/RSTP/MSTP, ERPS, VLAN, Trunking, 802.1X, SNMP, LLDP, SSH, Quality of Service, Speed control, port mirroring, fault alarm and firmware upgrade online. SW-Ring có thể mang đến cho mạng Ethernet của bạn dư thừa thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, phù hợp với mọi yêu cầu của công nghiệp. Tất cả các thành phần sử dụng lớp công nghiệp, mang lại độ tin cậy cao. Điện áp nguồn cấp vào rộng.

Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE và yêu cầu thiết kế 4 lớp công nghiệp, hỗ trợ 2 kênh nguồn vào đơn chiều và 1 kênh đầu ra cảnh báo role đáp ứng các yêu cầu môi trường công nghiệp khác nhau. Thiết bị mang lại giải pháp kinh tế. Nhiệt độ làm việc từ -40℃ to 75℃, đáp ứng tất cả yêu cầu môi trường công nghiệp

 

Công Nghệ
Chuẩn  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1D, IEEE802.1W, IEEE802.1s, IEEE802.1Q, IEEE802.1p,IEEE802.1X, IEEE802.3ad
Giao thức  ARP, ICMP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTPs, Telnet, SSH, QoS, VLAN, SW-Ring, STP, RSTP, MSTP, SNMP, IGMP Snooping, GMRP, LLDP, NTP
Điều khiển luồng  IEEE802.3x, back pressure
  Chức Năng
Chức năng chuyển đổi  SW-Ring, QoS, VLAN, MSTP, SNMP, ACL, LLDP, RMON, DHCP, GMRP, IGMP Snooping, 802.1X Certification, tập hợp liên kết, phát đa hướng tĩnh, phản chiếu, Port VLAN, kiểm soát sóng, thống kê dữ liệu, kiểm tra chẩn đoán, nâng cấp trực tuyến, tải lên và xuống file cấu hình, hệ thống đăng nhập tên người dùng, etc
SW-Ring  Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing
Thuộc tính Trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 1000M  1488100pps
Địa chỉ MAC  16K
Chế độ truyền  Lưu trữ và chuyển tiếp
Sức chứa khung trao đổi  56G
Bộ nhớ  12M
Độ trễ chuyển tiếp  <5us
Giao diện 
Cổng Ethernet RJ45  10/100/1000Base-T(X) auto speed control, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện
Giao diện SFP  1000Base-SFP
Cổng Console  quản lý dòng lệnh CLI(RS-2320, RJ45
Báo động  2 pin 7.62mm terminal block 1 kênh đầu ra cảnh báo role
Khoảng cách Truyền
Cáp xoắn  100M(CAT5/CAT5e cable)
Multi-mode  1310nm, 2Km
Single-mode  1310nm, 10/20/40Km 1550nm, 60/80/100/120Km
LED chỉ dẫn
Báo chạy  Run
Báo giao diện  Link/Act(1-16)
Báo nguồn  P1/P2
Báo động  ALM
Nguồn cấp
Điện áp vào  12~48VDC
Loại đầu vào  4 bits 7.62mm terminal block
Hỗ trợ nguồn đôi DC dự phòng, tích hợp bảo vệ quá dòng
Tiêu thụ
Không tải  10.99W@24VDC
Tải hết công suất  20.69W@24VDC
Cấu trúc Cơ khí
Vỏ  chuẩn IP40 , kim loại
Lắp đặt  DIN-Rail
Kích thước (W×H×D)  160mm×70mm×130mm
Khối lượn  1.1kg
Môi Trường
Nhiệt độ làm việc  -40℃~75℃
Nhiệt độ lưu trữ  -40℃~75℃
Độ ẩm  5%~95% (không ngưng tụ )
Chuẩn Công nghiệp
EMI  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS  IEC 61000-4-2(ESD), Level 4 IEC 61000-4-4(EFT), Level 4 IEC 61000-4-5(Surge), Level 4
Phép thử sóc  IEC60068-2-27
Phép thử rơi  IEC60068-2-32
Phép thử rung  IEC60068-2-6
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) Bảo Hành: 3 năm  
◎ Hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000Base-T(x) + 8 giao diện 1000Base-SFP ◎ SW-Ring công nghệ sáng chế mạng vòng( Thời gian phục hồi lỗi  < 20ms) ◎ Hỗ trợ giao thức cây bao trùm STP/RSTP/MSTP, cải thiện độ ổn định mạng ◎ Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, MAC VLAN, IGMP Snooping, GMRP và các chức năng khác ◎ Hỗ trợ giới hạn tốc độ dữ liệu, tập hợp liên kết, phản chiếu dữ liệu, thống kế dữ liệu và các cấu hình khác ◎ Hỗ trợ điều khiển truy cập, ACL, chứng nhận 802.1X và các cấu hình bảo mật khác ◎ Hỗ trợ SSH, TELNET, HTTPS  và các cấu hình hệ thống khác và nhiều phương thức chẩn đoán mạng ◎ Hỗ trợ QoS, LLDP, SNMP v1/v2c, DHCP Server và các chức năng khác ◎ Hỗ trợ nguồn cấp vào 12~48VDC dự phòng, 1 kênh đầu ra cảnh báo/ nguồn cấp ◎ Nguồn nguồn cấp dự phòng 48VDC và 1 kênh rơle nguồn cấp/ cảnh báo đầu ra ◎ Nhiệt độ làm việc -40-75℃ ◎ Áp dụng thiết kế gắn DIN-Rail, lớp công nghiệp, không quạt ◎ Hỗ tợ lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại

Đối tác

backtop