icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi IMC101GT-1GS-1POE Quang Điện 1 Cổng Gigabit SFP + 1 Cổng PoE

IMC101GT-1GS-POE

IMC101GT-1GS-POE là thiết bị chuyển đổi phương tiện PoE công nghiệp, hỗ trợ 1 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX và 1 cổng Gigabit SFP 1000Base-X. Dòng sản phẩm được phân loại như thiết bị nguồn..

IMC101GT-1GS-POE là thiết bị chuyển đổi phương tiện PoE công nghiệp, hỗ trợ 1 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX và 1 cổng Gigabit SFP 1000Base-X. Dòng sản phẩm được phân loại như thiết bị nguồn và khi sử dụng cung cấp lên tới 30W cho thiết bị hỗ trợ chuẩn IEEE802.3at, loại bỏ sự cần thiết cho hệ thống điện truyền thống.

Thiết bị hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng. Hỗ trợ chuẩn CE, FCC; sở hữu thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, bảo vệ IP30, vỏ kim loại cường độ cao, nguồn cấp vào 48VDC, nhiệt độ làm việc -40 to 60°C. Ngoài ra, còn hỗ trợ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3x với 10/100M, full/half-duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện, cung cấp giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.3ab

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back pressure

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi hệ thống: 12G

Địa chỉ MAC: 1K

Bộ nhớ: 2.075Mbit

Thời gian trì hoãn trao đổi < 10μs

Giao Diện

Cổng Ethernet Gigabit: 10/100/1000Base-T(X) tự thích nghi, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động kết nối

Cổng Gigabit SFP: 1000Base-X SFP

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40Km

      1550nm, 60/80/100/120Km

LED Chỉ Dẫn

Nguồn: PWR

Hệ thống: RUN

Cổng Ethernet: G1 LINK

Cổng Quang: G2 LINK

Báo động cổng Ethernet từ xa: G1 LFP

Báo động cổng quang từ xa: G2 LFP

Nguồn Cung Cấp

Điện áp vào: 24VDC(12~48VDC)

Loại đầu vào: 3bits terminal block

Bảo vệ kết nối ngược

Tiêu thụ 

Không tải: 1.39W@24VDC

Đầy tải: 1.66W@24VDC

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại

Lắp đặt: DIN-Rail hoặc gắn tường

Kích thước (W×H×D): 36mm×110mm×97mm

Khối lượng: 346.6g

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40~75℃

Nhiệt độ lưu trữ:  -40~85℃

Độ ẩm tương đối:  5%~95 %( không ngưng tụ)

Chứng chỉ

CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending)

Chuẩn Công Nghiệp

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4

      EN61000-4-4 (EFT), Level 1

Vỏ: IEC 60068-2-27

Phép thử shock:IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Industrial PoE media Converter IMC101GT-1GS-POE (plus terminal block) ×1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng ⅹ 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

5. Dụng cụ gắn DIN-Rail ⅹ 1

  • Hỗ trợ 1 cổng 10/100/1000Base-TX và 1 cổng SFP 1000Base-X
  •  Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3af/at , lưu trữ và chuyển tiếp
  •  Tương thích với cả IEEE802.3at(30W) và IEEE802.3af(15.4W)
  •  Cổng Ethernet hỗ trợ tự thích nghi 10/100/1000M và chức năng PoE
  •  Hỗ trợ LFP (Link Fault Pass-Through)
  •  Hỗ trợ cải thiện lớn trong packet mode
  •  Nguồn vào DC48V, bảo vệ kết nối ngược
  •  Lớp bảo vệ IP30, vỏ kim loại cường độ cao, lắp đặt DIN-Rail
  •  Thiết kế 4 lớp công nghiệp

Đối tác

backtop