icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện IMC101M Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet

IMC101M

IMC101M  là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp với 1 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX và 1 cổng quang 100Base-FX fiber (tùy chọn SC/FC/ST). Sản phẩm tuân thủ chuẩn FCC, CE. Lắp đặt DIN-Rail và ..

IMC101M  là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp với 1 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX và 1 cổng quang 100Base-FX fiber (tùy chọn SC/FC/ST). Sản phẩm tuân thủ chuẩn FCC, CE. Lắp đặt DIN-Rail và nhiệt độ làm việc rộng (-40~75℃); thích hợp với môi trường công nghiệp, cung cấp giải pháp nhanh chóng và tin cậy cho thiết bị Ethernet.

Công nghệ 

Tương thích chuẩn: IEEE802.3,IEEE802.3u, IEEE802.3x TS-1000 std. version 2

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back press

Thuộc tính Trao đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi hệ thống: 0.6Gbps

Địa chỉ MAC: 1K

Memory: 0.28bit

Giao diện

Cổng RJ45: 10Base-T/100Base-TX  kiểm soát tốc độ tự động, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động kết nối

Cổng quang: 100Base-FX, kết nối SC/ST/FC

Khoảng cách Truyền

Cáp xoắn: 100M( standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm,2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km

       1550nm, 80/100/120Km

LED chỉ dẫn 

Giao diện: TX, FX

Nguồn cấp: PWR

Báo động cổng từ xa: LFP

Nguồn

Nguồn đầu vào: 12~48VDC

Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block

Tiêu thụ 

Không tải: 1.47W@24VDC

Full tải: 1.95W@24VDC

Cấu trúc Cơ khí

Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D)

Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 40, vỏ hợp kim cường lực

Khối lượng: 356.6g

Lắp đặt: DIN-Rail

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C

Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C

Độ ẩm trung bình: 5% to 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 3

      EN61000-4-5 (Surge), Level 3

Phép thử sóc: IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

  • ◎ Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và chuyển tiếp
  • ◎ Hỗ trợ chuẩn  TS-1000 std. version 2
  • ◎ Hỗ trợ 1 cổng 10/100Base-T(X) và 1 cổng 100Base-FX
  • ◎ RJ45 hỗ trợ 10/100M, F/H duplex, MDI/MDI-X tự động thích nghi
  • ◎ Hỗ trợ LFP( Link Fault Pass-Through)
  • ◎ Hỗ trợ nhiệt độ làm việc -40~75℃
  • ◎ Hỗ trợ dải điện áp cấp vào rộng: 12~48VDC
  • ◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường độ cao, DIN-Rail
  • ◎ Không quạt, tiêu thụ ít

Đối tác

backtop