icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Ethernet IMC101B

IMC101

IMC101B-1F là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 10/100Base-TX, dễ dàng kết nối  máy chủ, bộ lặp, switch, thiết bị tới thiết bị; có thể phù hợp yêu cầu khách hàng cho khoảng cách dài, tốc độ cao..

IMC101B-1F là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 10/100Base-TX, dễ dàng kết nối  máy chủ, bộ lặp, switch, thiết bị tới thiết bị; có thể phù hợp yêu cầu khách hàng cho khoảng cách dài, tốc độ cao, phát sóng rộng. Bên cạnh đó, IMC101B thiết lập chế độ/ tốc độ làm việc điện. Dòng IMC101B hỗ trợ 1 cổng TP và 1 cổng Quang. TP(RJ45) hỗ trợ 10/100Base-T(X), chế độ Full/Half duplex và kết nối MDI/MDI-X tự động; 100BaseFX hỗ trợ single-/multi-mode, kết nối SC/ST, tùy chọn.

IMC101 áp dụng thiết kế chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP30, vỏ kim loại cường độ cao, nguồn cấp vào 9V~48VDC hoặc 100~240VAC . Nhiệt độ làm việc -40 đến 75°C

Công nghệ 

Tương thích chuẩn: IEEE802.3,IEEE802.3u, IEEE802.3x

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back press

Thuộc tính Trao đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi hệ thống: 1.6Gbps

Địa chỉ MAC: 2K

Giao diện

Cổng RJ45: 10Base-T/100Base-TX  kiểm soát tốc độ tự động, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động kết nối

Cổng quang: 100Base-FX, kết nối SC/ST/FC

Khoảng cách Truyền

Cáp xoắn: 100M( standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm,2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km

            1550nm, 80/100/120Km

LED chỉ dẫn 

Giao diện: Link (1~2)

Nguồn cấp: PWR

DIP Switch

No.1: Flow control

No.2: Force RJ45 to 10M

Nguồn

Nguồn đầu vào: 9V~48VDC hoặc 100~240VAC

Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block

Tiêu thụ 

Nguồn 9V~48VDC

Không tải: 1.6W@24VDC

Full tải: 2.0W@24VDC

Nguồn 100~240VAC

Không tải: 1.6W@220VAC

Full tải: 2.0W@220VAC

Cấu trúc Cơ khí

Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D)

Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 40, vỏ hợp kim cường lực

Khối lượng: 340g

Lắp đặt: DIN-Rail

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C

Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C

Độ ẩm trung bình: 5% to 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng

EMI: FCC Part15, CISPR (EN55022) classA

EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 3

      EN61000-4-4(EFT), Level 3

      EN61000-4-5(Surge), Level 3

Phép thử sóc: IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

  • ◎ Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và chuyển tiếp
  • ◎ Cung cấp 1 cổng Ethernet 10/100Based-TX và 1 cổng quang 100M
  • ◎ Tốc độ 10/100M, F/H duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X
  • ◎ Khoảng nhiệt độ hoạt động rộng -40 đến 75C
  • ◎ Thiết kế cho các ứng dụng trong công nghiệp, bảo vệ theo chuẩn IP30
  • ◎ Khuôn vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt Din-rail
  • ◎ Cắm là chạy, dễ dàng cài đặt

Đối tác

backtop