icon-load

Loading..

Media Converter Công Nghiệp 10/100/1000M

GT-SG04

GT-SG04: Switch 4 cổng Gigabit Ethernet với 2 cổng UTP 10/100/1000M và 2 cổng cắm module SFP 1000M. Người sử dụng có thể dùng các loại module khác nhau tùy theo yêu cầu, ví dụ: ..

GT-SG04: Switch 4 cổng Gigabit Ethernet với 2 cổng UTP 10/100/1000M và 2 cổng cắm module SFP 1000M. Người sử dụng có thể dùng các loại module khác nhau tùy theo yêu cầu, ví dụ: 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base-LX… Sản phẩm cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công  nghiệp: chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém, sử dụng chip IC mới nhất của Mỹ với chất lượng thu phát cao. Được sử dụng trong các mô hình kết nối quang Ethernet.

Thông số kỹ thuật
 Chuẩn  IEEE802.3z/AB, 10/100/1000Base-T and 1000Base-SX/LX
 Địa chỉ MAC  1K
 Bộ nhớ đệm  512Kb RAM .
 Băng thông 12 G, can be transmitted to achieve non-blocking wire-speed
 Khoảng cách quang  Single-mode ( up to 100Km) hoặc Multi-mode ( up to 224/550m)
 Loại cáp quang  Multimode:  50/125, 62.5/125μm
 Singlemode:  8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm
Flow control  Full Duplex: IEEE802.3x flow control
 Half Duplex: bake pressure flow control
 Cáp cổng UTP  Cáp: Cat 5, upto 100M
 Điện áp vào  Nguồn cấp AC110-240V
 Nhiệt độ hoạt động  0 ~ 50ºC
 Nhiệt độ lưu trữ  -20 ~ 70ºC
 Độ ẩm  Độ ẩn trung bình 5% ~ 90%
 Kích thước  27(h) × 125(W) ×85(l)mm
Thông Tin Đặt Hàng
 Model Thông số sản phẩm
 GT-SG04 Switch Giga Ethernet  4 cổng với 2 cổng RJ45 10/100/1000M RJ45 và 2 cổng cắm module SFP 1000M.

1. Hai cổng RJ45 và hai cổng module SFP, có thể chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu điện giữa cổng UTP  10/100/1000M và cổng quang 1000M hoặc tín hiệu giữa các cổng Ethernet.

2. Hỗ trợ tự động kết nối cổng UTP 10/100/1000M, full/half duplex.

3. Chế độ bảo vệ quảng bá

4. Hỗ trợ VLAN và QoS

5. Hỗ trợ khung lên đến 1536bytes

6. Tiêu thụ điện năng thấp,ổn định

Đối tác

backtop