icon-load

Loading..

Modem Quang E1 Model7301

Model7301

Model7301 là modem quang E1, có chức năng chuyển đổi tín hiệu điện của luồng E1 thành tín hiệu quang, và có thể truyền trên cáp quang single mode hoặc multimode. Tại đầu phía bên kia (đầu thu), tí..

Model7301 là modem quang E1, có chức năng chuyển đổi tín hiệu điện của luồng E1 thành tín hiệu quang, và có thể truyền trên cáp quang single mode hoặc multimode. Tại đầu phía bên kia (đầu thu), tín hiệu quang được  chuyển đổi ngược lại thành tín hiệu điện thông qua thiết bị chuyển đổi thích hợp như G.703 & V.35. Khoảng cách truyền có thể lên tới hơn 100Km. Định dạng của luồng E1 là unframe, có thể được dùng để truyền tín hiệu video qua luồng E1 unframe.

 

 

 

 

 

Giao diện E1
Chuẩn  ITU-TG703, ITU-TG735
Chế độ làm việc  Không đồng bộ
Cổng kết nối  120 Ohm(RJ-45) và 75 Ohm(Cáp đồng trục BNC)
Chế độ hoạt động  HDB3
Tốc độ cổng E1  2.048Mbps
Cách ly điện 1500V
Giao diện quang
Chế độ  CMI
Tốc độ truyền  2.048Mbps
Bước sóng  850nm, 1310nm hoặc 1550nm
Cổng kết nối quang  Multi-mode ST, single-mode FC/SC
Khoảng cách truyền  Single-mode: 20, 40, 60, 80, 100, 120km, Multi-mode: 2, 5km
Điều kiện môi trường  
Nhiệt độ hoạt động  -25 ~ 70ºC
Nhiệt độ lưu trữ  -40 ~ 85ºC
Độ ẩm  5% ~ 95%
Nguồn
Điện áp vào  220VAC hoặc 48VDC
Tiêu thụ  2W
Kích cỡ
L*W*H  227.4mm*146.3mm*42.6mm
Vỏ  Nhựa
Trọng lượng  260g
Tiêu chuẩn đáp ứng
Chứng nhận
Thông Tin Đặt Hàng
MODEL  Thông Số
MODEL7301/2  Modem quang E1, multi-mode, 2Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301/5  Modem quang E1, multi-mode, 5Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301S/20  Modem quang E1, single-mode, 20Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301S/40  Modem quang E1, single-mode, 40Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301S/60  Modem quang E1, single-mode, 60Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301S/80  Modem quang E1, single-mode, 80Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301S/100  Modem quang E1, single-mode, 100Km, 220VAC hoặc 48VDC
MODEL7301S/120  Modem quang E1, single-mode, 120Km, 220VAC hoặc 48VDC

1.Chuyển đổi giao thức E1(G.703)

2.Hỗ trợ loop luồng quang và luồng E1

3.Lựa chọn kết đầu nối ST, FC, SC

4.Giao diện E1(G.703) hỗ trợ 120 Ohm(RJ-45) và 75 Ohm(BNC)

5.Cáp quang Multi-mode 2KM, single-mode 20-100KM

Đối tác

backtop