icon-load

Loading..

Modem quang FE Model7305

Model7305

Model7305 là Modem quang FE chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang tín hiệu quang qua sợi cáp quang với hiệu suất cao thông qua hệ thống tích hợp chuyên dụng. Modem quang 7305 sử dụng cáp quang cho phé..

Model7305 là Modem quang FE chuyển đổi tín hiệu Ethernet sang tín hiệu quang qua sợi cáp quang với hiệu suất cao thông qua hệ thống tích hợp chuyên dụng. Modem quang 7305 sử dụng cáp quang cho phép khoảng cách truyền xa lên tới 120KM (đối với cáp quang Single-mode), 2,5KM (đối với cáp quang Multi-mode). Tại đầu phía bên kia (đầu thu) tín hiệu quang thu được sẽ được chuyển đổi ngược lại thành tín hiệu luồng FE. Giao diện FE có thể kết nối với trực tiếp với giao diện FE của các thiết bị đầu cuối hoặc cổng WAN của MUX.

 

 

  Giao diện quang
 Chuẩn  IEEE802.3
 Chế độ làm việc  Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ
 Tín hiệu quang  TX, RX
 Mã cổng quang  CMI
 Tốc độ cổng quang  2.048Mbps
 Tốc độ cổng FE  10/100Mbps
 Bước song quang  850nm,1310nm or 1550nm
 Kết nối cổng quang  SC/PC
 Kết nối cổng FE  RJ-45
 Khoảng cách truyền  Single-mode 120km, Multi-mode  2, 5km
 Khoảng cách FE  100M
 Đèn chỉ thị LED  Hiển thị tình trạng hoạt động của nguồn, truyền/nhận dữ liệu, loopback và kiểm tra mã ngẫu nhiên, cảnh báo lỗi mã, luồng tín hiệu ngoài  khung...
Điều kiện môi trường  
 Nhiệt độ hoạt động  -0 ~50ºC
 Nhiệt độ lưu trữ  -20 ~ 80ºC
 Độ ẩm  5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Nguồn
 Independent  Đầu vào 85V~264V AC, đầu ra 5V/2A Đầu vào -36V~ -72V DC, đầu ra 5V/2A
 Rack  Đầu vào 150V~260V AC, đầu ra  5V/16A ,12V/1A Đầu vào -38V~ -58V DC, đầu ra 5V/16A ,12V/1A
 Tiêu thụ  3W
Kích cỡ
 L*W*H  140mm*210mm*42mm
 Frame-mounted  Chuẩn 19 inch 4.5U
Tiêu chuẩn đáp ứng
 Chứng nhận
Thông Tin Đặt Hàng
 MODEL  Thông Số
 MODEL7305/2  Modem quang FE, multi-mode, 2Km, 220VAC hoặc  48VDC
 MODEL7305/5  Modem quang FE, multi-mode, 5Km, 220VAC hoặc 48VDC
 MODEL7305S/20  Modem quang FE, single-mode, 20Km, 220VAC hoặc 48VDC
 MODEL7305S/40  Modem quang FE, single-mode, 40Km, 220VAC hoặc 48VDC
 MODEL7305S/60  Modem quang FE, single-mode, 60Km, 220VAC hoặc 48VDC
 MODEL7305S/80  Modem quang FE, single-mode, 80Km, 220VAC hoặc 48VDC
 MODEL7305S/100  Modem quang FE, single-mode, 100Km, 220VAC hoặc 48VDC
 MODEL7305S/120  Modem quang FE, single-mode, 120Km, 220VAC hoặc 48VDC

1. Tốc độ N×64Kbit/s (N=1~32)

2. Hỗ trợ khả năng loopback analog/digital cục bộ

3. Hỗ trợ chức năng loopback từ xa

4. Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên

5. Khoảng cách truyền lên tới 120km với cáp quang single-mode

6. Có khả năng truyền thông tin với  Modem quang FE1, V.35

7. Đầy đủ chỉ thị báo hiệu tình trạng

8. Có hai kết cấu lựa chọn là dùng độc lập và gắn rack,  Rack 19-inch hỗ trợ 16 modules

9. Nguồn đầu vào có thể lựa chọn 220V AC và –48V DC hoặc cả hai;

10. Rack hỗ trợ nguồn kép, có tản nhiệt, nâng cao độ tin cậy cho hệ thống

Đối tác

backtop