icon-load

Loading..

Bộ Chuyển Đổi RS232/485/422 sang Quang Model271

Model271

Bộ chuyển đổi serial sang quang Model271 được trang bị mạch đa giao diện; có thể sử dụng giao diện serial RS-232 hoặc RS-422/485 và sợi single-mode hoặc multi-mode. Model 271 được sử dụng để gia t..

Bộ chuyển đổi serial sang quang Model271 được trang bị mạch đa giao diện; có thể sử dụng giao diện serial RS-232 hoặc RS-422/485 và sợi single-mode hoặc multi-mode. Model 271 được sử dụng để gia tăng khoảng cách truyền serial lên đến 2-5 Km( sợi multi-mode); lên tới 20-120km( sợi single-mode). Giao diện RS-232 và RS-422/485 không thể được sử dụng trên Model271 tại cùng thời điểm.

RS-232/485/422

Chuẩn: EIA RS-232, RS-485, RS-422

Kết nối: Terminal block

Tín hiệu RS-232: Tx, Rx, GNG
Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-
Tín hiệu RS-485: T+, T-

Tốc độ truyền: 0-500kbps

Chống phóng điện: 15KV cho tất cả tín hiệu

Sợi Quang

Sợi: SC,FC hoặc ST (tùy chọn)

Yêu cầu cáp Quang

Single-mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm

Multi-mode: 50/125, 62.5/125, or 100/140μm

Truyền

Single-mode: 20, 25, 40, 60, 80, 100, 120Km tùy chọn

Multi-mode: 2, 5 Km

Bước sóng

Single-mode: 1310nm

Multi-mode: 850nm

Đầu ra Tx

Single-mode: > -5dBm

Multi-mode: > 5-dBm

Độ nhạy Rx

Single-mode: -25dBm

Multi-mode: -25dBm

Truyền Điểm tới điểm: Half-duplex hoặc full-duplex

Truyền tải Ring: Half duplex

Đặc tính vật lý

Vỏ: Kim loại

Kích thước: 100*69*22mm

Nguồn

Điện áp vào: 9-36VDC

Tiêu thụ: 120mA

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -25°C to 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C

Độ ẩm: 5% to 95%

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận: FCC, CE, RoHS approvals

  • ◎ Tự động nhận tín hiệu serial, độ trễ truyển tín hiệu bằng không
  • ◎ Tốc độ truyền max 500Kbps
  • ◎ Chuyển đổi 3 giao diện (RS232/485/422)
  • ◎ Multi-mode 2Km, single-mode 20~120Km
  • ◎ Kích thước nhỏ gọn
  • ◎ Giảm nhiễu tín hiệu
  • ◎ DIN-Rail hoặc gắn tường

Đối tác

backtop