icon-load

Loading..

Module quang SFP Multi-mode 2.5Gbps 300m

SFP-SX-MM-03 Serial

  • Công nghiệp:-40~+85°C
  • Chuẩn: 0~+70°C
  • Nhiệt độ hoạt động
  • Hỗ trợ Hot Pluggable
  • Giao diện kết nối Duplex LC
  • Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
  • 300m với 50/125MMF, 150m với 62.5/125MMF
  • Bộ truyền tải 850nm VCSEL
  • Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 2.5 Gbps
  • Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  • Chuẩn đoán số giám sát giao diện. Tương thích với SFF-8472
Ứng dụng:
  • Các Router và Switches Gigabit Ethernet
  • Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
  • Các ứng dụng XDSL
  • Metro Edge Switching

Đối tác

backtop