icon-load

Loading..

Switch Công Nghiệp IPS316-2GC-4PoE 4 Cổng PoE + 2 Cổng Gigabit Combo

IPS316-2GC-4POE

IPS316-2GC-4POE là bộ chuyển mạch PoE công nghiệp gồm 4 cổng Fast Ethernet PoE 10/100Base-T(X) và 2 cổng Gigabit Combo SFP hoặc cổng 10/100/1000Base-T(X). Bộ chuyển mạch này được phân loại như thi..

IPS316-2GC-4POE là bộ chuyển mạch PoE công nghiệp gồm 4 cổng Fast Ethernet PoE 10/100Base-T(X) và 2 cổng Gigabit Combo SFP hoặc cổng 10/100/1000Base-T(X). Bộ chuyển mạch này được phân loại như thiết bị nguồn điện; khi sử dụng theo cách này, thiết bị cho phép tập trung cấp điện. Cung cấp công suất tới 30W mỗi cổng và làm sự cần thiết của nguồn cài đặt. Thiết bị có thể được sử dụng để cấp điện thiết bị tiêu chuẩn IEEE 802.3af/at, loại bỏ sự cần thiết của hệ thống dây điện bổ sung.

Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn CE, FCC và thiết kê tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, kim loại cường độ cao, nguồn cấp vào(48VDC). Hỗ trợ IEEE802.3/ IEEE802.3u/ IEEE802.3x/ với 10/100M, full/half-duplex, và MDI/MDI-X tự động phát hiện, cung cấp giải pháp kinh tế và đáp tin cậy cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z/ab, IEEE802.3af/at,

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back-pressure

Chuẩn PoE: IEEE802.3af/at

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Địa chỉ MAC: 8K

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi hệ thống: 7.6G

Bộ nhớ: 1M

Giao Diện

Cổng Fast Ethernet: 10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển dữ liệu, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện

PoE Pin-out: 1/2(+), 3/6(-)

Cổng Gigabt Combo: 1000Base-X SFP slot hoặc 10/100/1000Base-T(X)

Cổng Console: Reserved

Cổng báo động: 2 bit 7.62mm terminal block

     1 kênh đầu ra cảnh báo role

     Sức tải dòng: 1A@24VDC

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M(standardCAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km

       1550nm, 80/100/120Km

LED chỉ dẫn

Báo giao diện: Link (1~4/G1~G2)

Báo cung cấp nguồn: P1, P2

Báo chạy: Run

Báo PoE: 1~4

Báo nguy hiểm: Alarm

Nguồn Cung Cấp

Điện áp vào: 48VDC

Loại đầu vào: 3bits 7.62mm terminal block

Bảo vệ dòng quá tải: 4.0A(DC)

Hỗ trợ nguồn đôi cấp dự phòng

Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược

Tiêu thụ 

Không tải: 5.28W@48VDC

Tải hết công suất: 113.4W48VDC

Cổng PoE đơn tiêu thụ tối đa: 30W@48VDC

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: chuẩn IP30 , kim loại

Lắp đặt: DIN-Rail

Kích thước (W×H×D): 70mm×160mm×130mm

Khối lượng: 1.07kg

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm: 5%~95% (không ngưng tụ )

Chuẩn Công Nghiệp

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 3

   EN61000-4-4 (EFT), Level 3

   EN61000-4-5 (Surge), Level 3

Phép thử sóc: IEC60068-2-27

Phép thử rơi: IEC60068-2-32

Phép thử rung: IEC60068-2-6

Chứng chỉ

CE,FCC,RoHS,UL508(Pending)

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Switch PoE công nghiệp IPS316-2GC-4PoE(plus terminal block) x 1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng x 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

5. Dụng cụ gắn DIN-Rail

  • Hỗ trợ 4 cổng đồng Fast Ethernet và 2 cổng Gigabit Combo
  • Hỗ trợ 4 cổng IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z/ab, IEEE802.3af/at, lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, nguồn cấp đủ 15.4W tất cả cổng
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3at, nguồn cấp 1 cổng tối đa 30W
  •  Cổng Ethernet hỗ trợ 10/100M tự thích nghi
  • Nguồn vào DC48V, bảo vệ kết nối ngược
  • Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường độ cao, gắn DIN-Rail
  • Thiết kế lớp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75℃

Đối tác

backtop